Breaking News
Home / खबरे / ਜ਼ਾਲਮੋਂ ਕਿੰਨਾ ਕਹਿਰ ਕਰੋਗੇ ਹੋਰ ਆਹ ਦਰਿੰਦਗੀ ਦੀ ਵੀਡਿਓ ਦੇਖ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਹੋਸ਼

ਜ਼ਾਲਮੋਂ ਕਿੰਨਾ ਕਹਿਰ ਕਰੋਗੇ ਹੋਰ ਆਹ ਦਰਿੰਦਗੀ ਦੀ ਵੀਡਿਓ ਦੇਖ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਹੋਸ਼

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਵਾਰਦਾਤ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਜਾਂ ਨਵੀਂ ਘਟਨਾ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਕੁਝ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਹਨ ਜੋ ਆਪਣੇ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਇਸ ਲਈ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕੀ ਸਾਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋ ਦਹੇਜ ਮਿਲੇਗਾ ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਵਿਆਹ

ਕਰਾਉਂਦੇ ਹਨ ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਦਹੇਜ ਲੈਣਾ ਇੱਕ ਪਾਪ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ਬਦ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕੰਧਾਂ ਤੇ ਸਕੂਲਾਂ ਦੇ ਦੀਆਂ ਕੰਧਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਲਿਖਦੇ ਹਨ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਲਿਖੀਆਂ ਗਈਆਂ ਇਹ ਲੈਣਾ ਸਿਰਫ ਇਕ ਦਿਖਾਵਾ ਹੀ ਹਨ ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਯੁੱਗ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜੋ ਦਹੇਜ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਦੇਹ ਦੇ ਲਈ ਆਪਣੀਆਂ ਨੂੰਹਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਵੀ ਕੱਢ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ

ਅੱਜ ਦੇ ਆਧੁਨਿਕ ਯੁੱਗ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੜ੍ਹੇ ਲਿਖੇ ਨੌਜਵਾਨ ਵੀ ਹਨ ਜੋ ਦਹੇਜ ਤੋਂ ਪ੍ਰਹੇਜ਼ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤੇ ਦਹੇਜ ਲੈਣ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਸਾਡੇ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਲੋਗ ਦਹੇਜ ਦੀ ਮੰਗ ਅੱਜ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਦਹੇਜ ਲੈਣ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨ ਸਮਝਦੇ ਹਨ ਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਦਹੇਜ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਹਨ ਜੋ ਆਂਢੀਆਂ

ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਦਿਖਾਵਾ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਦਹੇਜ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੀ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੁਰਾਣੇ ਖਿਆਲਾਤ ਦੀ ਔਰਤ ਆਪਣੀ ਨੂੰਹ ਤੋਂ ਦਹੇਜ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਉਹ ਆਪਣੀ ਨੂੰਹ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਲਈ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦਿਨ ਨੂੰ ਦਹੇਜ ਦੇ

ਵਿਚ ਗੱਡੀ ਨਹੀ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਸੱਸ ਆਪਣੀ ਨੂੰਹ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੰਦਾ ਬੋਲ ਰਹੀ ਹੈ ਉਸ ਲੜਕੀ ਦੀ ਸਿਰਫ਼ ਇਹੀ ਗਲਤੀ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਪੇਕੇ ਘਰ ਨੇ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਦਾਜ ਦੇ ਵਿਚ ਗੱਡੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਕਰਕੇ ਉਹ ਔਰਤ ਆਪਣੀ ਨੂੰਹ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸ ਔਰਤ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ

ਨੇ ਹੀ ਬਣਾਇਆ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੈ ਇਸ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਉਪਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵੀਡੀਓ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਲੋਕ ਇਸ ਤੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੁਮੈਂਟ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤੇ ਲੋਕ ਉਸ ਅੋਰਤ ਨੂੰ ਬੁਰਾ ਭਲਾ ਵੀ ਬੋਲ ਰਹੇ ਹਨ ਤੇ ਲੋਕ ਮਿੰਟਾਂ

ਵਿਚ ਇਹ ਵੀ ਲਿਖ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਸ ਅੋਰਤ ਦੇ ਉੱਪਰ ਦਹੇਜ ਦਾ ਪਰਚਾ ਦਰਜ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਵੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਣੇ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਹਨ ਜੋ ਅਕਸਰ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਪਰ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਅਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਸਾਰੀ %

About admin2