Breaking News
Home / खबरे / ਏਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਹੈਰਾਨ

ਏਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਹੈਰਾਨ

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਅੱਜ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜੋ ਕਿ ਉਮਰ ਦੇ ਘੱਟ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਬਹੁਤੀ ਬੁਲੰਦੀਆਂ ਛੂਹ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਛੋਟੀ ਉਮਰੇ ਕਾਮਯਾਬੀ ਪਾ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਮਨ ਦੇ ਸੱਚੇ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਕੇ ਖੇਡਣਾ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਆਈਡੀਆ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਵੱਡੇ ਵੱਡੀ ਸਾਇੰਟਿਸਟ ਵੀ ਫੀਲ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਕੁਝ ਬੱਚੀਆਂ ਬਾਰੇ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।

ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਐਲੇਗਜ਼ੈਂਡਰ ਦੋਸਤੋ ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਉਮਰ ਦਾ ਹਿਸਾਬ ਲਗਾਉਣਾ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ। ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਉਮਰ ਲੰਮੀ ਹੋਣ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਦੂਰ ਦੂਰ ਅਲੈਗਜ਼ੈਡਰਾ ਇੱਕ ਚੌਦਾ ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਗ੍ਰੋਥ ਹਾਰਮੋਨ ਜਲਦੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਛੋਟੀ ਉਮਰ ਦੇ ਵਿਚ ਉਸ ਦੀ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਫਿੱਗਰ ਹਾਸਲ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਪਹਿਲਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮੋਈ ਅਜੀਬ ਲੱਗਾ। ਪਰ ਉਹ ਸਭ ਕੁਝ ਸਮਝ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਇਕ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਮਾਡਲ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਹ ਉਸ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਵੀ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *