Breaking News
Home / खबरे / ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਡੀ ਸਿੱਦੀਕੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਤੇ ਸਪਾਟ ਸਮਝਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਧਿਆਪਕ ਨੇ ਜੋ ਸਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗਣਾ ਵਧਣਾ ਸਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਸਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ਨਾਲ ਜਿਉਣਾ ਸਿਖਾਉਂਦੀ ਨੇ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਡਾ ਆਦਰ ਮਾਣ ਸਤਿਕਾਰ ਕਦੇ ਵੀ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਤੇ ਸਾਨੂੰ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ

ਆਦਰ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲ ਦੇ ਵਿਚ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਉਣੇ ਵੀ ਸਰਕਾਰੀ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੱਲ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਸਰਕਾਰੀ ਅਧਿਆਪਕ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਜਿੱਥੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸੈੱਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਨੇਵੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਉਹ ਅਕਸਰ ਇਕ ਪਲਾਟ ਵਿੱਚ ਜਾਇਆ ਕਰਦੇ ਸਨ ਇੰਜ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਜਿਵੇਂ ਉਹ ਬਾਥਰੂਮ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਪਲਾਂਟ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਣ ਤਾਂ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਿਉਂ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਅਚਾਨਕ ਦਰਦ ਹੁੰਦਿਆਂ ਉਸ ਨੂੰ ਡਾਕਟਰ ਕੋਲ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਜਿੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਮੂੰਹ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੈਂਸਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨੂੰ ਦੇ ਵਿਚ ਕੈਂਸਰ ਇੱਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੰਬਾਕੂ ਪੀਣ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਹੈ

ਪਰ ਉਹ ਗੁਰਸਿੱਖ ਸੀ ਉਹਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਨਈਂ ਲੱਗਦਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਤੰਬਾਕੂ ਪੀਂਦੇ ਹੋਣਗੇ ਪਰ ਜੀ ਤੁਸੀਂ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਸੁਣਿਆ ਉਹ ਤੰਬਾਕੂ ਪੀਂਦੇ ਸੀ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਹੀ ਤੰਬਾਕੂ ਪੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਉਹ ਨਾਲ ਵਾਲੇ ਪਲਾਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਪੈਰ ਮਾਰਨ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਬੀਰੇਂਦਰ ਜਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੈਂਸਰ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਇਲਾਜ ਚੱਲਿਆ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਹੋਇਆ

ਕੀਮੋਥੈਰਪੀ ਹੋਈ ਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਇੱਕ ਦਿਨ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਡੂੰਘੇ ਡਿੱਗ ਪੈਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਚੂਲਾ ਟੁੱਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਇੱਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਪਾਹਜ ਬਣ ਕੇ ਬੈੱਡ ਤੇ ਪੈ ਗਏ ਸੀ ਉੱਡਦਾ ਝੂਲਾ ਵੀ ਬਦਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਨਾਲ ਤੁਰਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸੀ ਇਕ ਦਿਨ ਅਚਾਨਕ ਜਾਂਦੀ ਵੀ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਮਾਨ ਕਰਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਬਾਹਰ ਤਕ ਆ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਲਬ ਫਿਰ ਜਾਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਹ ਨਾਲ ਵਾਲੇ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਕੁਝ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਨੇ ਪੈਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿੱਟੀ ਨੂੰ ਪਰ੍ਹੇ ਕਰ ਦੇਣੀ ਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਇਕੱਠ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰੇ ਸ਼ਰਮ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਵੀਰ ਜਦੋਂ ਨੀਚੇ ਡਿੱਗੇ ਹੋਏ ਸੀ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਾਰੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇਕੱਲਾ ਛੱਡ ਦੇਣ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਉਹ ਇਕੱਲੀ ਪੁੜੀ ਕੱਢ ਕੇ ਉਸ ਤੋਂ ਖਾ ਲੈਦੇ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਇਹ ਵੇਖ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਹੈਰਾਨ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਇਕ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਗਵਾ ਬੈਠਦੇ ਨੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *