Breaking News
Home / खबरे / ਮਸ਼ੂਕ ਦੇ ਘਰਵਾਲੇ ਨੇ ਵੇਖੋ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਪੁੱਠਾ ਕਾਰਾ

ਮਸ਼ੂਕ ਦੇ ਘਰਵਾਲੇ ਨੇ ਵੇਖੋ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਪੁੱਠਾ ਕਾਰਾ

ਮਾਮਲਾ ਜਲੰਧਰ ਚੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਏ ਵੀ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿੱਥੇ ਬਿਪਿਨ ਨਾਮ ਦਾ ਵਿਅਕਤੀ ਕੱਚਾ ਕੋਠਾ ਥਾਂ ਤੇ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤੇ ਉਹ ਕਿਰਾਏ ਤੇ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਸੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਜ਼ਨਾਨੀ ਨੂੰ ਰੱਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਜ਼ਨਾਨੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਵੀ ਹੋਇਆ ਵਿਆਹੀ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਵੀ ਹਨ ਜੋ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਹੋਏ ਵਿਪਨ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ ਹੈ

ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਹੀ ਛੱਡ ਕੇ ਯੂਨਾਨੀ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਨਾਲ ਹੀ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ ਵਿਪਨ ਦੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਹੈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਲਗਾਤਾਰ ਇਸ ਔਰਤ ਦੇ ਘਰਵਾਲੇ ਸੀਲਿੰਗ ਜਦੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਰੌਂਗਟੇ ਵੀ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਲਗਾਤਾਰ ਢਾਈ ਸਾਲਾ ਤੂੰ ਉਸ ਦਿਨ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਦਿਨ ਉਹ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਰਾਹੀਂ ਬਦਲਾ ਲੈ ਸਕੇ

ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਇਸ ਚਿਲੀ ਨਾਲ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵਿਪਿਨ ਜਦੋਂ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਗੋ ਲੀ ਚਲਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਗੋ ਲੀ ਉਸ ਦੇ ਮੋਢੇ ਤੋਂ ਅੱਜ ਕਿ ਦੂਜੇ ਮੋਢੇ ਤਕ ਜਾਣ ਦੀ ਗੱਲ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਬਿਆਨ ਲਿਖ ਲਏ ਨੇ ਤੇ ਨੇ ਅਤੇ ਹੁਣ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਅਰੈਸਟ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਜਾਣਗੇ ਜਿਸਦੇ ਵਿਚ ਤਿੱਨ ਸੌ ਛੇ ਦਾ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ ਹੋਵੇਗਾ ਅਟੈਪ ਟੂ ਮਰਡਰ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਨ ਦੇ ਮਗਰੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *