Breaking News
Home / खबरे / ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਜਿੱਤ ਦੇ ਬਾਅਦ ਰੁਪਿੰਦਰ ਹਾਂਡਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਜਿੱਤ ਦੇ ਬਾਅਦ ਰੁਪਿੰਦਰ ਹਾਂਡਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀਆਂ ਮੰਗਾਂ ਮੰਨ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨ ਹੁਣ ਬਾਰਡਰਾਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਘਰਾਂ ਨੂੰ ਵਾਪਸੀ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਰੁਪਿੰਦਰ ਹਾਂਡਾ ਦੇ ਵਲੋਂ ਆਪਣਾ ਇਕ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਵੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਰੁਪਿੰਦਰ ਹਾਂਡਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਇਸ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਇਥੇ ਆਏ ਸੀ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਉੱਤੇ ਜਦੋਂ ਪਾਣੀ ਦੀਆਂ ਬੁਛਾੜਾਂ ਮਾਰੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸੀ ਪਰ ਅੱਜ ਉਹ ਪਾਣੀ ਦੀਆਂ ਬੁਛਾੜਾਂ

ਫੁੱਲਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਦੇ ਵਿਚ ਬਦਲ ਗਈਆਂ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਸਾਡੀ ਦਿੱਲੀ ਨੂੰ ਰੁਤਬਾ ਦੱਸਦੇ ਤਹਿ ਦੇ ਰੁਤਬੇ ਦੇ ਅਕਾਰਡਿੰਗ ਹੀ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਮੰਗਾਂ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਗਈਆਂ ਹਨ ਰੁਪਿੰਦਰ ਹਾਂਡਾ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਹੋਰ ਹੈ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਇਸ ਅੰਦੋਲਨ ਤੋਂ ਵਿਚੋਂ ਸਿੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹਰ ਇਕ ਚੀਜ਼ ਪੰਜਾਬ ਨਵੀਂ ਸਿਰਜਣ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲਾਵਾਂਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ

ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਹੁਣ ਅਸੀਂ ਬਦਲਣਾ ਏ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਅਸੀਂ ਉਹ ਪੰਜਾਬ ਬਣਾਏ ਜਿੱਥੇ ਹਾਰੇ ਇੱਕ ਬਰਾਬਰ ਹੋਵੇ ਜਿੱਥੇ ਬਰਾਬਰਤਾ ਹੋਵੇ ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਨਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਐੱਸਡੀ ਅਤੇ ਐੱਸ ਡੀ ਓ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਵਾਉਣੇ ਪੈਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਸਿਰਸਾ ਸਟੇਜ ਤੋਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਿਸਾਨ ਕੋਈ ਪਾਰਟੀ ਬਣਦੀ ਹੈ

ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਭਾਂਡਿਆਂ ਤਾਂ ਹੋਲਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖਡ਼੍ਹਨਗੇ ਚਾਹੇ ਉਹ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰਨ ਜਾਂ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰਨ ਪਰ ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲੇ ਅਜਿਹੇ ਕਲਾਕਾਰ ਹੋਣਗੇ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਰਹਿਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਦੀ ਸਰਦਲ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਦੇਣ ਹੈ ਜੇਕਰ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਨਾ ਹੁੰਦੇ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਅੱਜ ਹਿੰਦੂ ਲਵੀਂ ਨਾ ਜਿੱਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹੀ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਗਰ ਲਾ ਐਥੇ ਰੱਖ ਲੈਂਦਾ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਲਈ ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਭ ਕੁਝ ਦੇਖਦੇ ਰਹੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *