Breaking News
Home / खबरे / ਅਜਿਹਾ ਮੋਚੀ ਜੋ ਨਹੀਂ ਲੈਂਦਾ ਪੈਸੇ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ ਸੰਤਾਂ ਨੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਅਜਿਹਾ ਮੋਚੀ ਜੋ ਨਹੀਂ ਲੈਂਦਾ ਪੈਸੇ ਬਦਲ ਦਿੱਤੀ ਸੰਤਾਂ ਨੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਇਸ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੇ ਜ਼ਮਾਨੇ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਜਾਦੇ ਆਂ ਦਾ ਸਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਹਿੰਗੇ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮਿਲਦੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਵੀਰ ਨਾਲ ਮਿਲਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਸਭ ਕੁਝ ਮੁਫ਼ਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਕਸਰ ਹੀ ਅਸੀਂ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਸੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਚ ਜਾਨੇ ਆਂ ਤਾਂ ਹਰੇਕ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇ ਰੇਟ

ਇੰਨੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚੁੱਕੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਦੇ ਉਥੇ ਹੀ ਜੇਕਰ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਰੱਬੀ ਰੂਹ ਨਾ ਮਿਲਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਕਿ ਮੋਚੀਪੁਣੇ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨੇ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਲੋਂ ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਕੋਈ ਜਿੰਨੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਜਾਵੇ ਅਸੀਂ ਓਨੇ ਹੀ ਪੈਸੇ ਫੜ ਲੈਣੇ ਅਸੀਂ ਆਪ ਖ਼ੁਦ ਪੈਦਾ

ਨਹੀਂ ਮੰਗਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੋਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਤਰਪਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੁਕਾਨ ਬਣਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨੇ ਸਾਡੀ ਜੇਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਕਦਮ ਪੈਸੇ ਆ ਜਾਣ ਅਸੀਂ ਉਹ ਸਾਰੇ ਹੀ ਦਾਨ ਕਰ ਦੇਣੀ ਹੁੰਦਿਆਂ ਜਾਣੀ ਕੀ ਅਸੀਂ ਕਦੇ ਆਪਣਾ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਅਤੇ ਘਰ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਲਿਆ ਕੇ

ਅਸੀਂ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹਾਂ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇਸ ਪੈਸੇ ਦਾ ਕਦੇ ਗੁਮਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਕਿਉਂਕਿ ਜੋ ਇਸ ਪੈਸੇ ਦਾ ਗੁਮਾਨ ਕਰਦੇ ਨੇ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕਾਫੀ ਮਾੜਾ ਹਾਲ ਹੁੰਦੈ ਰੱਬੀ ਰੂਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਪੈਸੇ ਦਾ ਗੁਨਾਹ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਇਸ ਜਹਾਨ ਤੋਂ ਜਾਣਾ ਏਂ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *