Breaking News
Home / खबरे / ਜੈਕੇਟ ਪਿੱਛੇ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਦੇ ਵਿਚ ਹੋ ਜਾਣੀ ਸੀ ਲ ੜਾ ਈ

ਜੈਕੇਟ ਪਿੱਛੇ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਦੇ ਵਿਚ ਹੋ ਜਾਣੀ ਸੀ ਲ ੜਾ ਈ

ਬੰਗਾ ਦੇ ਵੱਡੀ ਡਿਪੂ ਦੀ ਏਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਵਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਦੀ ਪੂਰੀ ਉੱਪਰ ਲਗਾਤਾਰ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆ ਕੇ ਜੈਕੇਟਾਂ ਦੀ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡਿਮਾਂਡ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਡਿੱਪੂ ਦੇ ਵਿਚ ਜੇਕਰ ਜੈਕੇਟ ਦੇਖੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਡੈ ਜੈਕੇਟਾਂ ਦੇ ਰੇਟ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਅਤੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਹੀ ਸਰ ਜੈਕਟਾਂ ਖ਼ਰੀਦੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ

ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜੈਕੇਟਾਂ ਦੀ ਕੁਆਲਟੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿੰਨੀ ਵਧੀਆ ਏ ਅੰਦਰ ਵੀ ਫਰ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਵੀ ਹਾਫ ਸਲੀਬ ਜੈਕੇਟ ਪੰਜ ਸੌ ਪਚੱਨਵੇ ਰੁਪਏ ਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜੀਆਂ ਜੈਕੇਟਾਂ ਸਿਰਫ਼ ਹੋਰ ਸੌ ਰੁਪਿਆ ਪਾ ਕੇ ਵਧੀਆ ਫੁੱਲ ਜੈਕੇਟ ਵੀ ਖ਼ਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਜੈਕੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੀਟਰ ਵਾਂਗੂੰ ਗਰਮੀ ਲੱਗਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਠੰਢ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗੀ ਉੱਥੇ ਹੀ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਮਾਲਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਲੜਨ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਵਰਾਇਟੀ ਹਰ ਇੱਕ ਨੂੰ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਰੇਕ ਗਾਹਕ ਦੇ ਵਲੋਂ ਹਰੇਕ ਚੀਜ਼ ਦੇ ਉੱਪਰ ਹੱਥ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਦੂਜੇ ਕੋਲ ਉਹ ਚੀਜ ਚੱਕੀ ਹੋਈ ਦੇਹ ਲੈਣ ਤਾਂ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦੀ ਹੀ ਚੀਜ਼ ਸਾਨੂੰ ਲਿਆ ਕੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *