Breaking News
Home / खबरे / ਜਿੱਤ ਕੇ ਜਾਣ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਖੋ ਇਹ ਹਸੀਨ ਪਾਲ

ਜਿੱਤ ਕੇ ਜਾਣ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਖੋ ਇਹ ਹਸੀਨ ਪਾਲ

ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਿਥੇ ਲਗਾਤਾਰ ਇਕ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇਸ ਮੋਰਚੇ ਚ ਡਟ ਕੇ ਬੈਠ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਮੋਰਚੇ ਵਿਚ ਡਟੇ ਹੋਏ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਜਿੱਤ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਭੰਗੜੇ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਵੀ ਬਿਆਨ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਜਾਮ ਦੇ ਪਲਾਂ ਦੀ ਟਾਈਮ ਭਾਵੁਕ ਵੀ ਹੋਏ ਕਿਉਂਕਿ ਲਗਾਤਾਰ ਇਕ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇਥੇ ਇਕੱਠੇ ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਾਂਝ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਰਹਿ ਰਹੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ

ਜਦੋਂ ਹੁਣ ਵਿਛੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵਿਛੜਨ ਦਾ ਦਰਦ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਹੁਣ ਭਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕਾਫ਼ੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਦੇ ਮਿਲਿਆ ਕਰਨ ਪਰ ਹਰ ਇੱਕ ਦੇ ਕੋਲ ਇੰਨਾ ਸਮਾਂ ਆਪਣੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਭਰ ਫਿਰ ਜਿਹੀਆਂ ਚੋਂ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਭਾਵੁਕ ਵੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਉੱਥੇ ਹੀ ਸਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਮੱਕੜ ਦਾ ਵੀ ਇਹੀ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਮਹਾਨ ਯੋਧਿਆਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖ ਲਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਲੜਾਈ ਦੇ ਵਿਚ ਲੜਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਜਾਨਾਂ ਕੁਰਬਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਸਾਨ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਭਰ ਨਹੀਂ ਭੁੱਲਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਰਕੇ ਹੀ ਸ਼ਾਇਦ ਦੱਸਿਆ ਜਿਸ ਮੁਕਾਮ

ਤੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤੇ ਸੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿੱਤਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣੀ ਹੈ ਜੋ ਕਹਿੰਦੇ ਸੀ ਕਿ ਬਿੱਲ ਰੱਦ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਇਹ ਠੋਕਵਾਂ ਜਵਾਬ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਬਿੱਲ ਰੱਦ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਲਲਕਾਰਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਦੇਸੀ ਆਪਣਾ ਆਪ ਦਾ ਚੁੱਪ ਚਾਪ ਆਪਣੀ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਹਰ ਇੱਕ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਆਨ ਕਰਨਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *