Breaking News
Home / खबरे / ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਵੀ ਖਾ ਜਾਣਗੇ ਅੱਖਾਂ ਚੋਂ ਹੰਝੂ

ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਵੀ ਖਾ ਜਾਣਗੇ ਅੱਖਾਂ ਚੋਂ ਹੰਝੂ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਦੇ ਵਿਚ ਦਿਲ ਰੋਜ ਨਾਲ ਜੋ ਭਾਣਾ ਵਾਪਰਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਹ ਆਪਣੀ ਭੂਆ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਜਿਸ ਭੂਆ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੀ ਵਿਹੜੇ ਵਿੱਚ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ ਅੱਜ ਉਹ ਭੂਆ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਹੜੇ ਲਈ ਕਾਲ ਬਣ ਕੇ ਆ ਗਈ ਇਸ ਭੂਆ ਆਦਿ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਭਤੀਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜੋ ਕਿ ਬਿਲਕੁੱਲ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਨੇ ਦਿਲ ਰੂਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਦਰਦਨਾਕ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਮੌਤ ਦਿੱਤੀ ਜੋ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਕਦੇ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾ ਸੋਚ ਸਕੇ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਦੇ ਫਿਰੋਜ਼ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਲਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਦਿਲ ਡੋਜ਼ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਭੂਆ ਯਾਨੀ ਕਿ ਨੀਲਮ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਫ਼ੀ ਪਿਆਰ ਵੀ ਕਰਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਪਰ ਨੀਲਮ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਜਾਵੇ ਸਿੰਘ ਜਾਵੇਗੀ ਮੈਂ ਕਦੀ ਨਹੀਂ ਸੀ

ਸੋਚਿਆ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਭਰਾ ਦੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਪਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਏ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਭੈਣ ਉਸ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮੰਮੀ ਨੂੰ ਰੋਣ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਰੂਪ ਦਾ ਆਈ ਕਿਊ ਕਿਉਂ ਰੋ ਰਹੇ ਨੇ ਦਿਲੋਂ ਜਲਦ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਆ ਜਾਵੇਗੀ ਪਰ ਉਸ ਮਾਸੂਮ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਜੋ ਅੱਜ ਉਸ ਦੀ ਭੈਣ ਹੁਣ ਚਲੀ ਗਈ ਉਹ ਕਦੇ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *