Breaking News
Home / खबरे / ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਪਿਆਰ ਚ ਨਸ਼ੇੜੀ ਨਾਲ ਫਸੀ ਪੜ੍ਹੀ ਲਿਖੀ ਕੁੜੀ

ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਪਿਆਰ ਚ ਨਸ਼ੇੜੀ ਨਾਲ ਫਸੀ ਪੜ੍ਹੀ ਲਿਖੀ ਕੁੜੀ

ਇਸ ਫੜੇ ਹੋਏ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕਿਵੇਂ ਦੇਖੋ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਦੇ ਪੈਰੀਂ ਹੱਥ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਤੇ ਛੱਡਣ ਦੀ ਦੁਹਾਈ ਬੁਰਜਗਿੱਲ ਜਾਰੀ ਹੈ ਤੇ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਰੁਕੋ ਜਨਾਬ ਪਿਸਦੇ ਨਾਲੇ ਕੁੜੀ ਤਾਂ ਦੇਖੋ ਇਹ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਇਸ ਦੀ ਘਰ ਵਾਲੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਾਲ ਚੂੜਾ ਪਾ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਪੁੱਠਾ ਕਾਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਹ ਕੁੜੀ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਘਰ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਵਧੀਆ ਹੈ

ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਫਸ ਕੇ ਇਹ ਕੰਮ ਹੁਣ ਕਰਨੇ ਪੈ ਰਹੇ ਨੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਹਾਲਾਤ ਕਾਫ਼ੀ ਵਧੀਆ ਨੇ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦਾ ਭਰਾ ਇਕ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਅਤੇ ਇਕ ਜਰਮਨੀ ਦੇ ਵਿਚ ਹੈ ਤੇ ਕੁੜੀ ਦੀ ਵੀ ਮਾਸਟਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਤਾ ਕਿ ਉਹ ਕਿੰਨਾ ਵੱਡਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਪੈ ਜਾਵੇਗਾ ਅਸਲ ਵਿੱਚ

ਤਰਨਤਾਰਨ ਦੇ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਪਿੰਡ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਂ ਬਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੂਚਾ ਹੈ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਮਲ ਦੀ ਆਦਤ ਪੈ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਪੜ੍ਹਨ ਲਿਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜਲੰਧਰ ਸ਼ਹਿਰ ਭੇਜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਉਹ ਵਧੀਆ ਕਾਲਜ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਬੀ ਏ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਫੇਰ ਉੱਥੇ ਹੀ ਮਾਸਟਰ ਡਿਗਰੀ ਕਰਦੀ ਹੈ

ਪਰ ਉੱਥੇ ਉਹ ਗ਼ਲਤ ਸੰਗਤ ਦੀਵੇ ਚ ਬਣ ਬੈਠਦੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਨੂੰ ਅਮਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੱਤ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇੰਨੀ ਲੱਤ ਭੈੜੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਵਾਰ ਤਰਨਤਾਰਨ ਦੇਵੇ ਜਦੋਂ ਮੱਥਾ ਟੇਕਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਦੋਸਤੀ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਆ ਬਲਵਿੰਦਰ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਦੇ ਵਿਚ ਫਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਡੇਢ ਸਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਆਹ

ਹੋਇਆ ਏ ਹੁਣ ਨਸ਼ੇ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਬਲਜੀਤ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਫਸਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਲੁੱਟਖੋਹ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਫਿਰ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾਲ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਖਡੂਰ ਸਾਹਿਬ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ

ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੱਸੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਗੱਲਾਂ ਜੋ ਕਿ ਲੁੱਟਖੋਹ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਹ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਲੋਕ ਕਿਸ ਦੀ ਕੋਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸੇ ਹਨ ਤੇ ਕੌਣ ਪੈਸੇ ਕਢਾ ਕੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *