Breaking News
Home / खबरे / ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਵੇਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਹੋਇਆ ਕਾਂਡ

ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਵੇਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਹੋਇਆ ਕਾਂਡ

ਮਾਮਲਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚਾਲੀ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਰਮੇਸ਼ ਸਿੰਘ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਟਵਿੱਟਰ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਤਾ ਕਿ ਉਹ ਅੱਜ ਘਰੀਂ ਜਲਦੀ ਤਾਂ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਘਰ ਜਾਣਾ ਤੇ ਫਿਰ ਵੀ ਨਸੀਬ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਕਿਉਂਕਿ ਰਮੇਸ਼ ੯ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਕੰਮ ਨੇ ਰਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਤੇ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲੇਟ ਹੀ ਘਰ ਆਉਂਦਾ ਸੀ ਜਿਸ

ਦਿਨ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਾਂਡ ਵਾਪਰਦਾ ਏ ਉਹ ਬਾਰਾਂ ਵਜੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਦੋ ਅਣਪਛਾਤੇ ਉਸਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਲੁੱਟਖੋਹ ਦੀ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਜੈਕੇਟ ਤੱਕ ਵੀ ਲਾ ਲਈ ਗਈ ਤੇ ਕਿਰਚ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਜਾਨ ਲੈ ਲਈ ਗਈ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਣ

ਪਛਾਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਫੋਨ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਬਚਾ ਕੇ ਵੇਖਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਪੰਦਰਾਂ ਮਿੰਟਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਬੰਦੇ ਦੇ ਕੋਲ ਕੀ ਲੁੱਟ ਕਰਨ ਦਾ ਫ਼ਾਇਦਾ ਜਿਸ ਦੇ ਕੋਲ ਖ਼ੁਦ ਕੁਝ ਨਾ ਹੋਵੇ

ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਜੈਕੇਟ ਕਿੰਨੇ ਕੁ ਮਹਿੰਗੀ ਪਈ ਹੁਸਾ ਦੇਵੇ ਕਿ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਜੈਕੇਟ ਵੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ ਜਾ ਇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕੀ ਉਹ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੂੰ ਜਾਣਦਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਹੀ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੋਵੇ ਕਿਉਂਕਿ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਹੱਕ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਬਣਦਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਪੀ ਸੀ ਆਰ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਚੌਕੀਦਾਰਨੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਗੁਹਾਰ ਲਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *