Breaking News
Home / खबरे / ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਊ ਹਾਦਸਾ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਵਿਛੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਘਰ ਚ ਸੱਥਰ

ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਊ ਹਾਦਸਾ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਵਿਛੇ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਘਰ ਚ ਸੱਥਰ

ਮਾਮਲਾ ਭਵਾਨੀਗੜ੍ਹ ਰੋਡ ਸਾਹਮਣੇ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਨਾਭਾ ਦੇ ਵਿਚ ਇਹ ਇਕ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਜਿੱਥੇ ਇਨੋਵਾ ਕਾਰ ਨੂੰ ਫੇਟ ਮਾਰ ਕੇ ਇਕ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰ ਛੂ ਮੰਤਰ ਹੋ ਗਿਆ ਪੁਸਤਕ ਵੱਲੋਂ ਰੁਕਿਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਵਿਅਕਤੀ ਕੋਲੋਂ ਕਿੰਨੀ ਕੁ ਜ਼ਿਆਦਾ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਫੇਟ ਮਾਰੀ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਕਿੰਨੇ ਲੋਕ ਇਸ ਚ ਨੁਕਸਾਨੇ ਗਏ

ਗਲਤੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰ ਉਥੋਂ ਖਿਸਕਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਇਨੋਵਾ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਕੁੱਲ ਗਿਆਰਾਂ ਜਣੇ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਛੇ ਬੱਚੇ ਤਿੰਨ ਔਰਤਾਂ ਦੋ ਡਰਾਈਵਰ ਸਣੇ ਬਣਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਦੀ ਅਤੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮੌ ਤ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਕੁੱਲ ਗਿਆਰਾਂ ਜਣੇ ਆਏ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਚੋਂ ਕੁਝ ਨੂੰ

ਰੈਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੰਭੀਰ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ ਤੇ ਕੁਝ ਹਸਪਤਾਲ ਤੇ ਵਿੱਚ ਨੇ ਤੇ ਜੋ ਸਟੇਬਲ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਦਵਾਈ ਦੇ ਕੇ ਛੁੱਟੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਪੁਲਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ ਸੀ ਜਿਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਨੂੰ ਨੋਵਾ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਫੇਟ ਮਾਰੀ ਗਈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਸਾਰਾ ਭਾਣਾ ਵਾਪਰਿਆ ਨੋਵਾ ਗੱਡੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਗੱਡੀ ਬਿਲਕੁਲ ਚਕਨਾਚੂਰ ਹੋਈ ਪਈ ਐ ਤੇ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਚੋਂ ਜੋ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜਾਨ ਚਲੀ ਗਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਲ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *