Breaking News
Home / खबरे / ਦਿਲਰੋਜ਼ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਗੁਆਂਢਣ ਦਾ ਕਿਸੇ ਗਰੋਹ ਨਾਲ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਸੰਬੰਧ

ਦਿਲਰੋਜ਼ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਗੁਆਂਢਣ ਦਾ ਕਿਸੇ ਗਰੋਹ ਨਾਲ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਸੰਬੰਧ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਤੋਂ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਵਿਚ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਮਾਸੂਮ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੁਆਂਢਣ ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਹ ਭੂਆ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਦਰਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਖੌਫਨਾਕ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਅੰਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਵੀ ਜਲੂਸ ਦੇ ਘਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਮਿਲ ਗਈ ਸੀ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਤਾ ਦੇ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬੁਰੇ ਹਾਲਾਤ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਐੱਨਐੱਸਸੀ ਐਮਫਿਲ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਜਿਹੀ ਮਾਂ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦੇ ਗ਼ਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੰਜੇ ਤੇ ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਜਿਵੇਂ ਰੂਹ ਨਿਕਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਹ ਚੀਜ਼ ਬਣੀ ਹੋਈ ਅਤੇ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹਰੇਕ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਏ ਕਿ ਜੋਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਸਟਾਫ ਗਿਆ ਸੀ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਮਾਂ ਕਿਵੇਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕਿਸੇ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਤਬਾਹ ਕਰਨਾ ਕਰਨਾ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੋਚ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਦਾਦੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਅੌਰਤ ਦੇ ਕਿਸੇ ਗਰੋਹ ਨਾਲ ਵੀ ਸਬੰਧਤ ਹੋਣ ਇਸ ਕਰਕੇ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ

ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਪੁਲਸ ਦੇ ਹੱਥ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਦਰਖ਼ਾਸਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਔਰਤ ਦੀਆਂ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਦੀਆਂ ਕਾਲ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗਜ਼ ਕਰਵਾਈਆਂ ਜਾਣ ਤਾਂ ਜੋ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੇ ਕਿ ਇਸ ਅੌਰਤ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸ ਕਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਹੁਣੇ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਤੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਨਵਾਂ ਮੋੜ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਦਾਦਾ ਜੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਗੇੜਾ ਮਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੁੱਖ ਵੰਡਾਉਣ ਆਏ ਤਾਂ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ਼ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਆਇਆ ਕਰਨਗੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *