Breaking News
Home / खबरे / ਦਿਲਰੋਜ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਹੋ ਛੇ ਸਾਲਾ ਧੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ ਤ

ਦਿਲਰੋਜ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਹੋ ਛੇ ਸਾਲਾ ਧੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ ਤ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਦਿਲ ਖੋਲ੍ਹ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਮਾਮਲਾ ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਬਾਬਾ ਬਾਉਲੀ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇ ਅੱਜ ਇਥੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਦੇ ਪਾਰਕਿੰਗ ਦੇ ਵਿਚ ਲੱਗੇ ਰੇਤ ਦੇ ਢੇਰ ਚੋਂ ਇੱਕ ਛੇ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਧੀ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਬਰਾਮਦ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਇਸ ਲਾਸ਼ ਤੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵੀ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਗੁਰਦੁਅਾਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਮਾਸੀ ਤੂੰ ਪੁੱਛ ਕੇ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਲੰਗਰ ਖਾਣ ਦੇ ਲਈ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਲੰਗਰ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਹ ਘਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੇ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸੰਸਦ ਮਾਰਗ ਤੇ ਲੱਭਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਤੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਗੁਰਦੁਅਾਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਵਸੀ ਭਾਲ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਵਿੱਚ ਉੱਠੀਆਂ ਚੱਪਲਾਂ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਜਦੋਂ ਉੱਥੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇੱਥੇ ਜੋ ਵੀ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਬੈਠੇ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੱਚੀ ਦੀਆਂ ਚੱਪਲਾਂ ਮਿਲ ਗਈਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੱਕਰਾਂ ਜੋੜੇ ਚ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਮਿਲਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਸ ਗਰੀਬ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਕਿਸ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਖੁਦ ਬਦਲਾ ਲੈਂ ਲੈਂਦਾ ਉਸ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਇਸ ਬੱਚੀ ਦੇ ਮਾਂ ਬਾਪ ਵੀ ਅਣਬਣ ਦੇ ਕਰਕੇ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਅਲੱਗ ਹੈ ਨੂੰ ਤੇ ਹੀ ਬੱਚੀ ਆਪਣੀ ਮਾਸੀ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ ਇਸ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਸਾਡੀ ਬੱਚੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗਲਤ ਹੋਇਆ ਕੱਲ੍ਹ ਹੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਅਤੇ ਛੇ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇਸ ਬੱਚੀ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਬਰਾਮਦ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਾਸੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਸੀ ਲਗਾਤਾਰ ਪੁਲੀਸ ਹੁਣ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਘੇਰੇ ਵਿੱਚ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਣ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਫਿਰ ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ ਕੋਈ ਬੱਚਾ ਵੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *