Breaking News
Home / खबरे / ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਨਾ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਉਸ ਪਾਪਣ ਨੂੰ ਰਿਮਾਂਡ ਵਾਂਗ ਜੇਲ੍ਹ ਅੰਦਰ ਹੋਈ ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ

ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਨਾ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਉਸ ਪਾਪਣ ਨੂੰ ਰਿਮਾਂਡ ਵਾਂਗ ਜੇਲ੍ਹ ਅੰਦਰ ਹੋਈ ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ

ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਅਤੇ ਵੂਮੈਨਜ਼ ਆਫ਼ ਰਾਈਟਸ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਅੱਜ ਦੇ ਟੂਰ ਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲਈ ਪਹੁੰਚੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇ ਕੋਲ ਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਹੌਸਲਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦ ਹੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਵੀ ਦਿਵਾਇਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਦਿਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪਿੱਛੇ ਨਹੀਂ ਹਟਣਗੇ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਨੂੰਨ ਹਰ ਇਕ ਚੀਜ਼ ਦਿਵਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਕਾਨੂੰਨ ਉਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਦਿਵਾ ਕੇ ਰਹੇਗਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫੈਮਿਲੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧੀਆ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹੀ ਲਿਖੀ ਦਾ ਕਰੀਏ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਫਿਰ ਤੇਲ ਖੋਜ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਾਈਸ ਕਾਫੀ ਵਧੀਆ ਐਜੂਕੇਟਰ ਫੈਮਿਲੀ ਤੋਂ ਬਲੌਂਗ

ਕਰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਗਿਆ ਏ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਨਹੀਂ ਪਾ ਰਹੀ ਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਵੱਡਾ ਤੌਖ਼ਲਾ ਲੱਗਿਆ ਇਹ ਕਦੇ ਵੀ ਅਜਿਹੀ ਦੁੱਖ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਨਹੀਂ ਸਕਣਗੇ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਮਾਂ ਸ਼ੇਰੂ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਮਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ ਦੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ

ਦਰਦ ਨਹੀਂ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਦੇਸ਼ ਪਾਪਣ ਆਦਤ ਨੇ ਉਸ ਨਿੱਕੀ ਜਿਹੀ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਤਿਰੂਵਰੂਰ ਦੀ ਮਾਂ ਹੁਣ ਉਸ ਪਾਪਣ ਔਰਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣਾ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਅੌਰਤ ਹੋਵੇਗੀ ਤਾਂ ਉਹ ਦੁਬਾਰਾ ਇਸ ਦੁੱਖ ਦੀ ਵਿੱਚ ਪੈ ਜਾਣਗੇ ਕਾਨੂੰਨ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜਲਦ ਸਜ਼ਾ ਮਿਲੇਗੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *