Breaking News
Home / खबरे / ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ PG ਛੱਡਣਾ ਪਿਆ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਸਿਰਫਿਰੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਜੋ ਕੀਤਾ

ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ PG ਛੱਡਣਾ ਪਿਆ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਸਿਰਫਿਰੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਜੋ ਕੀਤਾ

ਪੀਡ਼ਤਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਦੋਂ ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ ਪੀ ਜੀ ਵਿਚ ਛੱਡਣ ਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਨਾਲ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਅਣਹੋਣੀ ਵਾਪਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਅਣਪਛਾਤੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਇੱਕ ਪੀਡ਼ਤਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਸੂਝਬੂਝ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਬਚਾਈ ਜਾਂਦੀ ਸਰਵੇਅਰ ਪੀਡ਼ਤਾ ਦੱਸਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਮੁਹਾਲੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੰਮਕਾਰ ਦਿੱਲੀ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ

ਉਹ ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ ਪਿੰਜਰੇ ਵਿੱਚ ਡ੍ਰੋਪ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਗਈ ਸੀ ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਰੋਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਨਹੀਂ ਰੁਕਦੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਆਈ ਟਵੰਟੀ ਗੱਡੀ ਲੈ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚਾਰ ਨੌਜਵਾਨ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚਾਰਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਂਦਾ

ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਦੇ ਉੱਪਰ ਹਿੱਟ ਮਾਰ ਕੇ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਚਾਬੀ ਖੋਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਨੌਜਵਾਨ ਕੁੜੀ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੀ ਸੂਝਵਾਨ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਗੱਡੀਓਂ ਬੈਕ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਥੋਂ ਭਜਾ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਇਹ ਛੇੜਖਾਨੀ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜੋ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉਹ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਵੀਡੀਓ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *