Breaking News
Home / खबरे / ਬਿਸਤਰੇ ਤੋਂ ਨੀਚੇ ਉੱਠ ਭੱਜ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਬੱਚਾ ਮਾਂ ਨੇ ਜਦੋਂ ਲਗਾਇਆ ਕੈਮਰਾ ਤਾਂ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਬਿਸਤਰੇ ਤੋਂ ਨੀਚੇ ਉੱਠ ਭੱਜ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਬੱਚਾ ਮਾਂ ਨੇ ਜਦੋਂ ਲਗਾਇਆ ਕੈਮਰਾ ਤਾਂ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਮਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਕਸਰ ਹੀ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਹੀ ਬਿਸਤਰੇ ਤੋਂ ਨੀਚੇ ਉਤਰ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹਾਈਟ ਨਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਉਹ ਉੱਤਰਦਾ ਕਿੰਨੀ ਸੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚੰਬਾ ਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਸੀ ਮਾਂ ਦੀ ਦੁਬਾਰਾ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਕੈਮਰਾ ਫਿੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈ

ਤੇ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੀ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਹਰੇਕ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਬੈਟ ਧੋਨੀ ਚ ਸੁੱਟਿਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਫਿਰ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਬੈੱਡ ਤੂੰ ਵਾਰ ਵਾਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਲੱਤ ਪੁਸਤਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਜਦੋਂ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਦੀ ਤਾਂ ਹੋ ਇਕ ਸਰਾਣਾ ਸਿੱਟਦਾ ਇਹ ਫੇਰ ਹਾਲਾਤ ਆਪਣੀ ਉਸ

ਲੱਤ ਤਕ ਪੁੱਜਾ ਕੀ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਲੱਤ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਦੀ ਤਾਂ ਸਿਰਫ ਦੂਸਰਾ ਰਾਣਾ ਵੀ ਸਿੱਟ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਕਰਕੇ ਨੀਚੇ ਉਤਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਮਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਜਿਹਾ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮਾਂ ਵੀ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਦੇਖਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦਿਮਾਗ ਲਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੇ ਨਾਲ ਦਿਮਾਗ ਲਗਾ ਕੇ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਹੇਠਾਂ ਉਤਾਰਿਆ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *