Breaking News
Home / खबरे / ਬੱਚੇ ਦਾ ਇਕ ਹੱਥ ਨਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਫਿਰ ਜੋ ਕੀਤਾ ਬੱਚੇ ਨਾਲ

ਬੱਚੇ ਦਾ ਇਕ ਹੱਥ ਨਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਫਿਰ ਜੋ ਕੀਤਾ ਬੱਚੇ ਨਾਲ

ਦੋਸਤੋ ਸਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵਾਰ ਏਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਨਾਰਾਜ਼ ਸ਼ਹੀਦ ਸਾਡੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਾਨੂੰ ਹਰ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਨਿੱਕੇ ਜਿਹੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਇੱਕ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਆਪਣੀ ਹੱਥ ਨਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਉਹ ਅਕਸਰ ਹੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੂਜੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ

ਵਾਂਗੂੰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਸਮਝਦਾ ਉਹ ਦੁਖੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸਦੀ ਦੂਜਾ ਹੱਥ ਲੁਭਾਉਂਦੀ ਯਾਨੀ ਕਿ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦਾ ਹੱਥ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਆਖੀ ਗਈ ਜਦੋਂ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪਲਾਸਟਿਕ ਰਾਹਤ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਲਗਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਬਾਂਹ ਉੱਚੀ ਕਰਕੇ ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ

ਜਿਵੇਂ ਬੱਚੇ ਦਾ ਦੂਸਰਾ ਹੱਥ ਖ਼ੁਦ ਹੀ ਦਾ ਹੋਵੇ ਤੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬੱਚਾ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਸਕੁਰਾਉਂਦਾ ਇਹਦੇ ਹੱਸਦਾ ਹੈ ਤੇ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਨੂੰ ਹੱਥ ਲਾ ਕੇ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਕਰਕੇ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਹਰ ਇਕ ਇਸ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮੁਸਕਾਨ ਦੇ ਪਰ ਹਰ ਕੋਈ ਡਾਕਟਰ ਦਾ ਵੀ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਬੱਚੇ ਦੀ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਆਈ ਅਤੇ ਇਸ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣਾ ਪੂਰਾ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਇਆ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *