Breaking News
Home / खबरे / 25 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਕਿਉਂ ਕਰਵਾਇਆ 75 ਸਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਅਸਲ ਸੱਚ ਆਇਆ ਸਾਹਮਣੇ

25 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਕਿਉਂ ਕਰਵਾਇਆ 75 ਸਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਅਸਲ ਸੱਚ ਆਇਆ ਸਾਹਮਣੇ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪੱਚੀ ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਅਤੇ ਪਚੱਤਰ ਸਾਲ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣ ਦੇ ਅਸਲ ਸੱਚ ਬਾਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ ਅਕਸਰ ਹੀ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਕਈਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਗ਼ਰੀਬੀ ਦੇ ਕਰਕੇ ਅਤੇ ਕਈਆਂ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਕਾਨ ਮੀਨ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਵੱਡੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਚਲੇ ਜਾਣੀ ਕਿ ਵੱਡੀ ਉਮਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਹਾਣੀ ਚੁਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪੱਚੀ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਜਦੋਂ ਪਚੱਤਰ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਇਸ ਬੁੱਢੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹਰ ਇੱਕ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਇਸਦੀ ਕਮੈਂਟ ਹਨ ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਕੋਈ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ ਕਿਸੇ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕੁੜੀ ਵੱਲੋਂ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿਸੇ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਮੱਤ ਮਾਰੀ ਗਈ ਹਾਏ ਓਏ ਰੱਬਾ ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਾ ਇਸ ਧਰਤੀ ਤੇ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਵੱਖ

ਵੱਖ ਕੁਮੈਂਟ ਸੀ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਹੋਣੇ ਸਨ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਇਹ ਜੱਟ ਬੀਟ ਰਿਕਾਰਡਜ਼ ਦੀ ਛੜਿਆਂ ਦਾ ਛਣਕਾਟੇ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਅਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਗਾਤਾਰ ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2