Breaking News
Home / खबरे / ਢਾਈ ਸਾਲ ਦੀ ਮਾਸੂਮ ਗੁਆਂਢ ਜਿਸ ਥਾਂ ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਕੀਤਾ ਕ ਤ ਲ

ਢਾਈ ਸਾਲ ਦੀ ਮਾਸੂਮ ਗੁਆਂਢ ਜਿਸ ਥਾਂ ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਕੀਤਾ ਕ ਤ ਲ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਭੂਆ ਕਹਿਣ ਵਾਲੀ ਨੀਲਮ ਨੇ ਹੀ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਕਾਰਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੰਜਿਸ਼ ਕੱਢਣ ਦੇ ਕਰਕੇ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਇਕ ਨਿੱਕੀ ਬੱਚੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਬਾਰ ਬਾਰ ਖਾਲੀ ਪਲਾਟਾਂ ਚ ਜੰਗਲ ਵਾਲੇ ਹਾਲਾਤ ਚ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ

ਕਿ ਉਥੇ ਇਕ ਸਕਿਓਰਿਟੀ ਗਾਰਡ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਅੌਰਤ ਨੂੰ ਅੰਦਰ ਜਾਂਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਹ ਇਕੱਲੀ ਹੀ ਉਥੋਂ ਬਾਹਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਸਕਿਓਰਿਟੀ ਗਾਰਡ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਹ ਪੈਰਾਂ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਵੀ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪੱਕਾ ਯਕੀਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਉਹ ਇੱਕ ਬੱਚਾ ਲੈ ਕੇ

ਆਈ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਪੁਲੀਸ ਚੌਕੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਤਲਾਅ ਵੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁਲਸ ਚੌਕੀ ਵਿਚ ਸਲਾਹ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫਿਰ ਈਸਾਈਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਦੋਂ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਨਿਰਣਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਮੁਆਇਨਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਲੱਭਦਾ ਅਤੇ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ ਜਿਹੀ ਲੱਭਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਕੁਝ ਪੱਟਿਆ ਹੋਇਐ ਤੂੰ ਪ੍ਰਚਾਰੀਆਂ ਰੱਖੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀਆਂ

ਨੇ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਨੀਚ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਕੁਝ ਕੱਪੜੇ ਜਿਹੀ ਵੇਖਦੇ ਨੇ ਤੇ ਜਦੋਂ ਕੱਢਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉਸ ਦੇ ਮੂੰਹ ਵਿੱਚ ਪਾਣੀ ਪਾਏ ਜਾਂਦੇ ਉਸ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਹੋਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਏ ਜਦੋਂ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਦਿਲ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਸਾਹ ਥੋੜ੍ਹੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਉਡੀਕਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਆਪਣੀ

ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਡਾਕਟਰਾਂ ਕੋਲ ਲੈ ਕੇ ਗਏ ਡਾਕਟਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਅਜਿਹੇ ਵਿਚ ਔਰਤ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਡਰਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਕੁੱਝ ਕੇ ਅੱਗੇ ਪੁਲੀਸ ਚੌਕੀ ਵੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਆਪਣਾ ਜ਼ੁਰਮ ਕਬੂਲਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਫਾਂਸੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਅਤੇ ਇਹ ਸਜ਼ਾ ਜੇਕਰ ਉਸ ਨੂੰ ਨਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਕਰਨ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕਦਮ ਚੁੱਕੇ ਜਾਣਗੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *