Breaking News
Home / खबरे / ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਦੇਖੋ ਕਿਹੜੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਮਿਲੀ ਇਹ ਹੁਣ ਧੀ

ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਦੇਖੋ ਕਿਹੜੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਮਿਲੀ ਇਹ ਹੁਣ ਧੀ

ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਸੇਵਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਧਨਾਢ ਸਟੇਸ਼ਨ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇੱਕ ਧੀ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਭਨੋਹਡ਼ ਦੇ ਉੱਪਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉੱਥੇ ਲਾ ਵਾਰੀ ਸਿੱਖ ਧੀ ਫਿਰ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸਦੇ ਵਲੋਂ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਚੰਦਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਦੋਂ

ਉਸ ਧੀ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਵੀ ਚੱਜ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਧੀ ਪੜ੍ਹੀ ਲਿਖੀ ਵੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਪਰ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸਦੇ ਮਾਨਸਿਕਤਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕੁਝ ਅਸਰ ਹੋਇਆ ਲੱਗਦਾ ਇਹ ਮਾਨਸਿਕ ਸੰਤੁਲਨ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਪਤੀ ਧੀ ਦੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੱਪੜੇ ਲਿਬੜੇ ਹੋਏ ਹਨ

ਤੇ ਇਸ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਜੈਕੇਟ ਲਾ ਕੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਾਧਵੀ ਤੋਡ਼ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੈੱਨ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਤੇ ਕੁਝ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਦੇ ਮੱਥੇ ਤੇ ਕੁਝ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਲਗਾਤਾਰ ਇਸ ਧੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸਦੀ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕੁਝ ਪਤਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਉਸ ਦੀ ਹੱਦ ੳੁੱਤੇ ਵੀ ਨੰਬਰ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੇਰੀ ਨਾਲ ਦੋ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੇ ਹੋਰ ਵੀ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸ ਪਾਸੇ ਵੱਲ ਚਲੇ ਗਏ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਰੇਲਵੇ ਗੱਡੀ ਤੋਂ ਇਹ ਉਤਰੇ ਹਨ ਰੇਲ ਗੱਡੀ ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ ਵੇਲੇ ਤਿੱਨ ਪੱਚੀ ਉੱਤਰੇ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਚੋਂ ਦੋ ਬੱਚੇ ਅੱਗੇ ਲੰਘ ਗਏ ਅਤੇ ਇਹ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਜੋ ਕਿ ਪਿੱਛੇ ਮੁੜ ਆਈ ਇਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਂ ਨੂੰ ਲਲਿਤ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *