Breaking News
Home / खबरे / ਜਵਾਨ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਸੱਸ ਨੂੰਹ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕਾਰਾ

ਜਵਾਨ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਸੱਸ ਨੂੰਹ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕਾਰਾ

ਬਟਾਲਾ ਤੋਂ ਮਾਮਲੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਬਟਾਲਾ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿੱਥੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕੌਰ ਅਤੇ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਜੋ ਕਿ ਦਰਸ਼ਨ ਕੌਰ ਦੀ ਨੂੰਹ ਹੈ ਉਹ ਬਾਹਰ ਧੁੱਪੇ ਬੈਠੀਆਂ ਸਨ ਤੇ ਉੱਥੇ ਕੌੜੇ ਬੱਚੇ ਖੇਡ ਰਹੇ ਸਿਧਾਂਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਦੋ ਅਜਨਬੀ ਲੈ ਕੇ ਕੋਰਟ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੋਟ ਮੰਗਵਾਏ ਹਨ ਪਰ ਫਿਰ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਨੇ ਨਾਂਹ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਪਾਣੀ

ਪੀਣ ਦਾ ਬਹਾਨਾ ਲਾਉਂਦੇ ਨਿਆਂ ਮਨਦੀਪ ਵੱਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਗਲਾਸ ਪਾਣੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਹ ਦੂਜੇ ਦੂਜਾ ਮੰਗਵਾਉਂਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਉਹ ਬੈਂਕ ਤੋਂ ਪਾਣੀ ਭਰਨ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਾਣੀ ਨਹੀਂ ਪੀਣਾ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦਿ ਮੂੰਹ ਦੇ ਉਪਰ ਕੁਝ ਮਾਰਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਲਾਉਣ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਬੇਬੇ ਦੀਆਂ

ਵਾਲੀਆਂ ਲਾਹ ਕੇ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਹਿ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੇਰਾ ਬੱਚਾ ਲੈ ਗਏ ਅਸੀਂ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਹੁਣ ਹੇਮਾ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਦਮੇ ਵਿਚ ਅਤੇ ਬੀਬੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾਲੀਆਂ ਲਾਹ ਕੇ ਲੈ ਗਏ ਪਰਿਵਾਰ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਹਿਮ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਦੋਂ ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵਾਰਦਾਤਾਂ ਹੋਣ ਲੱਗ ਜਾਣ ਤਾਂ ਫਿਰ ਹਰ ਇੱਕ ਦੀ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਸਾਰੀ ਵਾਰਦਾਤ ਕਰਨ ਵਿਚ ਲੱਗੇ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਿਕਾਰਡ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਲਦ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *