Breaking News
Home / खबरे / ਕੁੱਤੇ ਨੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਕੱਟਿਆ, ਅਤੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਕੀਤਾ, ਦੇਖ ਕੇ ਪੂਰਾ ਦੇਸ਼ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕੁੱਤੇ ਨੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਕੱਟਿਆ, ਅਤੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਕੀਤਾ, ਦੇਖ ਕੇ ਪੂਰਾ ਦੇਸ਼ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਈ ਐ ਕਿ ਇਕ ਕੁੱਤਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਜਾਨਵਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਪ੍ਰਤੀ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਫਾ ਰਾਹੀਂ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਕਿਤਨਾ ਕਿਤੇ ਕੁੱਤੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਕੱਟਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਦਮ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਗਵਾਲੀਅਰ ਤੋਂ ਇਹ ਇੱਕ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਾਹਮਣੇ ਨਿਕਲ ਗਈ ਹੈ ਜਿਥੇ ਚੀਕਾਂ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ

ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਕੱਟਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਾ ਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ,ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਜ਼ਿਆਦਾ ਇਕ ਕੁੱਤੇ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਕੱਟ ਲਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਕੁੱਟਿਆ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਚਾਕੂ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਟੋਟੇ ਟੋਟੇ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕੁੱਤੇ ਵਫਾਦਾਰ

ਜਾਨਵਰ ਤਾਂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਉਹ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਕਰਨੇ ਹਨ ਜਿਹੜੀਆਂ ਕਿ ਇਨਸਾਨਾਂ ਦੀ ਖਰਾਬ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਉਸ ਕੁੱਤੇ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਅਣਜਾਣ ਸਮਝਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਹੀ ਕੱਟ ਲਿਆ ।ਪਰ ਇੱਕ ਬੇਜ਼ਬਾਨ ਜਾਨਵਰਾਂ ਨੂੰ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਉਸ ਪਿਤਾ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ,ਅਤੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਕੁੱਤਾ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਦਮ ਤੋੜ ਗਿਆ,

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਇਕ ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਉਸ ਕੁੱਤੀ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਉਸ ਕੁੱਤੇ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਕੱਟ ਲਿਆ ਸੀ ।ਇਹ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੋਂ ਡੇਗੇ ਸੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਥੱਲੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਲਿੰਕ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸ ਉ ੱਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *