Breaking News
Home / खबरे / ਲੱਖੀ ਸਿਧਾਣੇ ਦੀ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਨਾਲ ਕੀ ਹੈ ਸਾਂਝ ਕੈਮਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੀਤਾ ਸਾਫ਼

ਲੱਖੀ ਸਿਧਾਣੇ ਦੀ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਨਾਲ ਕੀ ਹੈ ਸਾਂਝ ਕੈਮਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੀਤਾ ਸਾਫ਼

ਲੱਖਾ ਸਧਾਣਾ ਜੋ ਕਿ ਸਮਾਜਸੇਵੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਉਸ ਕੋਲ ਹਰ ਮੁੱਦੇ ਤੇ ਖੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਧਰਨੇ ਤੇ ਵੀ ਲੱਖਾ ਸਧਾਣਾ ਲਗਾਤਾਰ ਹੁਣ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਹੱਕ ਲਈ ਲੜ ਰਹੀਆਂ ਲੱਖਾ ਸਧਾਣਾ ਪੰਜਾਬੀ ਪੰਜਾਬੀਅਤ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ ਹਰ ਥਾਂ ਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਇਤਿਹਾਸਕ ਨੂੰ ਸਵਾਲ ਵੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਏ ਲੱਖਾ ਸਧਾਣਾ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿਚ ਹੁਣ ਜਿੱਥੇ ਕਾਫ਼ੀ ਲੋਕ ਖੜ੍ਹ ਗਏ ਨੇ

ਲੱਖਾ ਸਧਾਣਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਇਹ ਵੀ ਅਫਵਾਹਾਂ ਉੱਡ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਉਹ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਬੋਲਦਾ ਹੈ ਯਾਨੀ ਕਿ ਲੱਖੇ ਥਾਣੇ ਵੱਲੋਂ ਕਦੇ ਵੀ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੋਈ ਗੱਲਬਾਤ ਨਹੀਂ ਕਹੀ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਵੀ ਕਿੰਨਾ ਕੁਝ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਦੀ ਕੋਈ ਸਾਂਝ ਹੈ ਤਨਖਾਹ ਸਿਧਾਣਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ

ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਗੋਲੀ ਲੱਗੀ ਸੀ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਉੱਥੇ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਆਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਚ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਬੁੱਕ ਕੀਤਾ ਤੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਨਾਜ਼ੁਕ ਦੇਖਦਿਆਂ ਡੀਐੱਮਸੀ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਡੀ ਐਮ ਸੀ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਸਾਮ ਨੇ ਜਦੋਂ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਗੋਲੀ ਵੱਜੀ ਤਾਂ ਉਰਵੀ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਬਾਦਲ ਹੀ ਸੀ

ਦੋ ਹਜਾਰ ਉਨੀ ਦੇ ਵਿਚ ਉਹ ਸੰਗਰੂਰ ਚ ਸਿਮਰਨਜੀਤ ਮਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾ ਕੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕੀਤਾ ਪੰਦਰਾਂ ਦਿਨ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕੀਤਾ ਪਰ ਕਈਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਬੰਦਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਖੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਕੁੱਲ ਖ਼ਜ਼ਾਨਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਇਸ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਕੋਈ ਵੀ ਨਿੱਜੀ ਓ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜੋ ਗਲਤ ਕਰੂਗਾ ਉਸ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਬੋਲੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਸਵਾਰਥ ਨੇ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਲੜੇਗਾ ਤੇ ਹੁਣ ਵੀ ਲੜ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *