Breaking News
Home / खबरे / ਵੋਖੋ ਕਾਲ ਨੇ ਕਿਵੇਂ ਸੱਦ ਲਿਆ ਮੁੰਡਾ ਪਾਰਟੀ ਚ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ

ਵੋਖੋ ਕਾਲ ਨੇ ਕਿਵੇਂ ਸੱਦ ਲਿਆ ਮੁੰਡਾ ਪਾਰਟੀ ਚ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ

ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਤੋਂ ਝਬਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਰਥਡੇ ਪਾਰਟੀ ਮਨਾਉਣ ਗਏ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਬਰਥਡੇ ਪਾਰਟੀ ਉਦੋਂ ਕਾਲ ਬਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਉਸ ਦੇ ਇਸ ਜਹਾਨ ਤੋਂ ਚਲੇ ਜਾਣ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਘਰਵਾਲੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਵਿਵੇਕ ਉਸ ਦਾ ਦੋਸਤ ਸੀ ਵਿਵੇਕ ਦੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਅੱਗੇ ਬਰਥਡੇ ਪਾਰਟੀ ਜਿਸਦਾ ਨਾਂ ਮਨਦੀਪ ਉਰਫ਼ ਮੈਂਡੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਉਸ ਦੀ ਬਰਥਡੇ ਪਾਰਟੀ ਵਿਚ ਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉੱਥੇ ਇਸ ਦੇ ਤਿੰਨ ਗੋਲੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹਨ ਹੋਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗੀ ਅਤੇ ਤਿੰਨੇ ਗੋਲੀਆਂ ਉਸ ਦੇ ਹੀ ਕਿਵੇਂ ਲੱਗ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਸ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਅਸਲ ਸੱਚਾਈ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਅਸਲ ਸਚਾਈ ਸਾਹਮਣੇ ਨਾ ਆਈ ਤਾਂ

ਹੁਣ ਕਾਤਲਾ ਦੇ ਹੌਂਸਲੇ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਬੁਲੰਦ ਰਹਿਣਗੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜ ਜਣਿਆਂ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਇਹ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਹੁਣ ਵੇਖਣਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਖੰਨਾ ਪੰਜ ਜਣਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਕਿਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਗੇ ਜਦ ਅਸਲ ਸੱਚਾਈ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਿਵੇਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ

ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਪਛਾਣੇ ਲਿਵਿੰਗ ਇੰਨੇ ਜਣਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਗੋਲੀਆਂ ਲੱਗਣ ਉਸਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਵੇਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਘਰੇ ਕਤਲ ਪਹਿਲਾਂ ਗਾਇਕ ਸੀ ਦੋ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਵਿਵੇਕ ਦੇ ਨਾਲ ਜੇਕਰ ਸਟਿਕ ਗੱਲਬਾਤ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਿੰਨੇ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਾਂ ਸਮਝ ਨਹੀ ਆ ਰਹੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *