Breaking News
Home / खबरे / ਭਾਨਾ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਲਾਈ ਵਾਰ ਲੱਖੇ ਸਿਧਾਣੇ ਬਾਰੇ ਆਖੀ ਇਹ ਵੱਡੀ ਗੱਲ

ਭਾਨਾ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਲਾਈ ਵਾਰ ਲੱਖੇ ਸਿਧਾਣੇ ਬਾਰੇ ਆਖੀ ਇਹ ਵੱਡੀ ਗੱਲ

ਪੰਨਾ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਖਿੱਚੋਤਾਣੀ ਬਾਰੇ ਕੀਤੀ ਟਿੱਪਣੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਲੱਖਾ ਸਧਾਣਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਐੱਮਐੱਲਏ ਬਣਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਲੱਖਾ ਸਧਾਣਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਜਿੱਥੇ ਕਿਸਾਨੀ ਮੋਰਚੇ ਦੇ ਵੇਲੇ ਪਰਚਾ ਵੀ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਿਰ ਤੇ ਇਕ ਲੱਖ ਦਾ ਇਨਾਮ ਵੀ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਰਚੇ ਨੇ ਉਹ ਐਮ ਲਈ ਕਿ ਉਹ ਖ਼ੁਦ ਆਪਣੀ ਪਾਰਟੀ ਵੀ

ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਕਿਉਂਕਿ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀਅਤ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨੇ ਹਨ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਆਪ ਆਪਣੇ ਦਮ ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋਣਾ ਪਵੇਗਾ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਭਾਣਾ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਿਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤੇ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਐੱਮ ਪੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੇ ਵਲੋਂ ਜਿਥੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਇੱਕ ਦੇ ਅੱਗੇ ਬੋਲਣ ਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਅਤੇ ਲੀਡਰਾਂ ਤੋਂ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛਣ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਆਖੀ ਜਾਂਦੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿਚ ਰਹਿਣਗੇ ਤਾਂ ਉਹ ਬਿਲਕੁਲ ਥੱਲੇ ਲੱਗੇ ਰਹਿਣਗੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਤਕ ਗਰਾਂਟ ਦਾਦਾ ਸਾਹਿਬ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਪਹਿਲਾਂ ਜਿਥੇ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਐਮਪੀ ਵਿਜੇਇੰਦਰ ਸਿੰਗਲਾ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸੱਠ

ਲੱਖ ਦੀ ਗਰਾਂਟ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦਿੱਲੀ ਹਰ ਇੱਕ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜੇ ਗੁਰੂ ਕਹਿਣ ਕਿ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਸੋਚੇਗਾ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਕਦੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਹਰੇ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਹਿਸਾਬ ਲੈਣੇ ਨੇ ਜਿਥੇ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਹਿਸਾਬ ਅਤੇ ਹੋਰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ

ਹਿਸਾਬ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਲੈਣੇ ਪਏ ਹਨ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਕਿਹਾ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੂੰ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਾਵਰ ਦਾ ਡਰ ਵੱਧ ਰਿਸਕਦਾ ਲੈਣਾ ਹੀ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਰਿਸਕ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਬੰਦਾ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ਤੇ ਵੱਧਦਾ ਹੈ ਸੁਖਪਾਲ ਖਹਿਰਾ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰ ਲਈ ਜਾਵੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਫਿਰ ਤੂੰ ਕੰਮ ਅਕਾਲੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋ ਰਿਹੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਵਲੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਮੁੜ ਤੋਂ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਾਮਰਸ ਹੋਣਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪਣੀ ਪਾਰਟੀ ਆਪਣੇ ਦਮ ਤੇਜ਼ੀ ਕਰੰਸੀ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਇਕ ਦਿਨ ਸਫ਼ਲ ਹੋਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਬਚਾ ਸਕਾਂਗੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *