Breaking News
Home / खबरे / 30 ਕਿੱਲੇ ਵੇਚ ਪਤਨੀ ਕੀਤਾ ਨਾ ਸ਼ਾਮਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਵਾਇਰਲ ਕਹਿੰਦੀ ਮੈਨੂੰ ਜਾਣੋ ਫਿਰਦਾ ਮਾਰਨ ਨੂੰ

30 ਕਿੱਲੇ ਵੇਚ ਪਤਨੀ ਕੀਤਾ ਨਾ ਸ਼ਾਮਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਵਾਇਰਲ ਕਹਿੰਦੀ ਮੈਨੂੰ ਜਾਣੋ ਫਿਰਦਾ ਮਾਰਨ ਨੂੰ

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰ ਲਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਨਸ਼ਾ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤਕ ਵਧ ਗਿਆ ਏ ਦਾ ਸਾਲ ਦਾ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਨਿੱਕਾ ਜਿਹਾ ਬੱਚਾ ਵੀ ਨਸ਼ਾ ਕਰਨ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਇਸ ਅਮਲ ਦੇ ਆੜ੍ਹਤੀਆਂ ਨੇ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੱਟ ਲਏ ਨੇ ਤੇ ਕਈਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਮਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੰਗ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਮਾਵਾਂ ਦਾ ਵੀ ਬੁਢਾਪਾ ਰੋਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਜੋ

ਮਾਵਾਂ ਸੁੱਖਾਂ ਸੁੱਖ ਕੇ ਪੁੱਤ ਲੈਂਦੀਆਂ ਸੀ ਅੱਜ ਉਹ ਮਾਵਾਂ ਬਦ ਦੁਆਵਾਂ ਦਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਕਹਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਕੇਸ ਦੀ ਨਾਲੋਂ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੁੱਤ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸਮਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਪੁੱਤ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਘਰ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਵੇਚ ਕੇ ਅਤੇ ਤੀਹ ਕਿੱਲੇ ਵੇਚ ਕੇ ਸਾਰਾ ਅਮਲ ਵਿਚ ਲਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਮਾਤਾ ਨੂੰ

ਵੀ ਤੰਗ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਦਖਲ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਬਾਅਦ ਵੀ ਉਹ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਮਕੀਆਂ ਦਿੱਤਾ ਏ ਮਾਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜਮੀਨ ਤੇ ਸਟੇਅ ਵੀ ਲੈ ਲਈ ਹੈ ਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਘਰ ਉਹਨੂੰ ਫਿਰਦਾ ਹੈ ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਮੇਰੀ

ਮਾਂ ਨਾਲ ਸਿਰਫ ਮਹੀਨਾ ਰਹਿਣ ਦੇ ਦਿਓ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਕੋਈ ਕੰਪਲੇਂਟ ਸੌਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮੇਰੀ ਮਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਮਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਮੇਰੇ ਪੋਤੇ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਯਕੀਨੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਆਈ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਮੇਰਾ ਘਰ ਵੀ ਖੂਨ ਨੂੰ ਫਿਰਦੇ ਓ ਮੁਹਾਲੀ ਰਹਿੰਦਾ ਏ ਹੋਰ ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਵੀ ਫਿਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਾਂ ਵਿਆਹ ਕਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਉਸ ਬਾਰੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *