Breaking News
Home / खबरे / ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਰੇ ਆਈ ਹੁਣੇ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਜਾਣੋ ਕਿਸ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਕੌਣ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ

ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਰੇ ਆਈ ਹੁਣੇ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਜਾਣੋ ਕਿਸ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਕੌਣ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਤੇ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਜਾਤੂ ਕੰਗਣੀ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਬੋਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਗੱਲ ਲੁਕੋਈ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੀ ਇਸ ਕਰਕੇ ਉਹ ਕਈ ਵਾਰ ਇਸ ਗੱਲ ਦੇ ਕਰਕੇ ਕਾਫੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਤੇ ਵੀ ਚਰਚਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਨ ਹੁਣ ਵੀ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਫਰਿਆਦ ਮਾਨ ਦੇ ਨਾਲ

ਟੈਗ ਕਰ ਕੇ ਫੋਟੋ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਇਹਦਾ ਬੀਫ਼ ਨਾ ਬਣਾਇਓ ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਅਸਲੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਜਾ ਕੇ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੇਗਮ ਕਹਿਣਾ ਕਾਫ਼ੀ ਵਧੀਆ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਫਿਰ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਵਾਲੀ ਫੀਲਿੰਗ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿਣਾ

ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਧਰਮ ਪਤਨੀ ਦੇ ਕਰਕੇ ਅਲਕੋਹਲ ਵੀ ਛੱਡ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਜਾਣ ਦਾ ਵੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਉਹ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਜਾ ਕੇ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਹੁਸੀਨ ਪਲਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਹਵੇਲੀ ਵਿਚ ਮਨਾਉਣਗੇ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਦਾ ਜਿਥੇ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਨੋ ਮੋਰ ਛੜਾ ਜਣੀ ਕਿ ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਲੀ ਪੌਂਟੀ ਵਜੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਸੀ ਉੱਥੇ ਹੀ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੂੰ ਹਰੇਕ ਵੱਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਫੈਨਜ਼ ਨੂੰ ਇਹ ਬੜੀ ਵਧੀਆ ਖ਼ਬਰ ਛੁਡਾਈਏ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *