Breaking News
Home / खबरे / ਪਤੀ ਪੁਲਸ ਚ ਪਤਨੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇਹ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ

ਪਤੀ ਪੁਲਸ ਚ ਪਤਨੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇਹ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾਰੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵੀ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਪੂਜਾ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਜਿਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਿੰਡ ਦੇ ਇਕ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕਾਂਡ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਵੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਭਰਤਪੁਰ ਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਇਹ ਪੂਜਾ ਜਿਸ ਦੀ ਉਮਰ ਤੀਹ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਹੈ ਤੇ ਜੋ

ਵਿਆਹੀ ਹੋਈ ਇੱਕ ਪੁਲਸ ਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਆਦਮੀ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਉਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਵੀ ਹਨ ਪਰ ਉਸ ਨੂੰ ਇਕ ਪਿੰਡ ਦੇ ਪੰਜਾਹ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਮਕਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਆਪਸ ਚ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਪਰ ਪੂਜਾ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜਿੱਥੇ ਵਧੀਆ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਹੋਏ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪੇਪਰ ਦੇਣ ਜਾਂਦੀ ਉੱਥੇ ਤਸਦੀਕ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ

ਉਹ ਮੱਖਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਉਸ ਨੂੰ ਸਭ ਕੁਝ ਦੱਸ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਮੁਲਕ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਦੋਸਤ ਮਿਲਿਆ ਤਾ ਮੁਲਕ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਮੱਖਣ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਦਾ ਦਿੱਲੀ ਅਜੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਦਰੱਖਤ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਮਲ ਖੰਭਾ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਕਰ ਕੇ

ਉਸ ਦੀ ਜਾਨ ਲੈ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਮਾਲਕਣ ਘਰੋਂ ਪਾਣੀ ਲਾਉਣ ਦਿੱਲੀ ਗਿਆ ਹੁੰਦੈ ਜਦੋਂ ਘਰੇ ਨ੍ਹੀਂ ਆਂਹਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਰਸਤੇ ਵਿਚ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਮਿਲੀ ਹੈ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਹੱਕੇ ਬੱਕੇ ਰਹਿ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਕੁੱਟ ਕੇ ਜਾਨ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਪੁਲੀਸ ਰਿਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਮੁਲਕ ਦੀਆਂ ਕਾਲ ਡਿਟੇਲਾਂ ਖਿਡਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਉਹ ਪੂਜਾ ਦੇ ਨਾਲ ਘੰਟਾ ਘੰਟਾ ਗੱਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੂਜਾ ਫਿਰ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਅੜਿੱਕੇ ਵਿਚ ਆਉਂਦੀ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *