Breaking News
Home / खबरे / ਕੈਮਰੇ ਚ ਕੈਦ ਹੋਇਆ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਕੈਮਰੇ ਚ ਕੈਦ ਹੋਇਆ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਇੰਡੀਅਨ ਰਿਵਰ ਗਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਯੂ ਕੇ ਕੋਲ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਉਸ ਨੂੰ ਕਦੇ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣਾ ਜਾਨੇ ਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਅਕਸਰ ਹੀ ਅਸੀਂ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਅਸੀਂ ਬੋਲਦਿਆਂ

ਸਾਡੇ ਬੁਲ ਨਾਲ ਹਿੱਲਦੇ ਹਨ ਛੋਹੀ ਅਸੀਂ ਬੋਲਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਬੁੱਲ੍ਹਾਂ ਦੋਸ਼ ਚੀਜ਼ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕੀ ਅਸੀਂ ਕੀ ਬੋਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਆਵਾਜ਼ ਅਤੇ ਬੁੱਲਾਂ ਦਾ ਖੂਹ ਸਮੇਂ ਤੇ ਹੇਠਲਾ ਸਭ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਕਲੂਜ਼ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਵਹਾਈ ਦੇਵੇਗੀ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੀ ਆਵਾਜ਼ ਬਿਨਾਂ ਬੁਲ ਹਲਾਈ ਤੋਂ ਹੀ ਕਰਦੀ ਹੈ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੇ ਫੁੱਲ

ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਫੇਰ ਉਹ ਆਵਾਜ਼ ਕੱਢ ਲੈਂਦੀ ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਗਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਵਾਜ਼ ਇਹੀ ਕੱਢ ਸਕਦੀ ਹੈ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੱਕ ਮੀਡੀਆ ਉੱਪਰ ਇੱਕ ਗਲਤ ਹੋਰ ਵਾਇਰਲ ਵਰਗੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਗੁੱਸਾ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕਿਉਂ ਕੀ ਕਰ ਬੈਠਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਉਹ ਆਪਣਾ ਸਭ ਕੁਝ ਖਾਣਾ

ਪਾਣੀ ਵੀ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਬੈਠੇ ਹੋ ਉੱਥੇ ਇਲੋਇਸ ਨਾਮ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚੋਂ ਬਚ ਜਾਂਦਾ ਕਰਮ ਵੇਖਦਾ ਜਦ ਪਰਸ ਵਾਪਸ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਥਨਾਂ ਤੋਂ ਕਹਿੰਦਾ ਏ ਕਿ ਸ਼ਾਇਰੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਕੈਮਰਾ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਦਿੱਲੀ ਅਟਕ ਗਿਆ ਹੋਵੇ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਨਹੀਂ ਬਣੀ ਜੰਗਲ ਦਾ ਰਾਜਾ ਸ਼ੇਰ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਰ ਇੱਕ ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਸ ਜੰਗਲ ਦੇ ਰਾਜੇ ਨੂੰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਾਲ ਲੱਕੜਬੱਘਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਨੀਚੇ ਟਾਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਕ੍ਰਿਸ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵੱਲੋਂ ਆ ਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਛੁਡਵਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *