Breaking News
Home / खबरे / ਬਲੂ ਮੋਟੂ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖ ਢਿੱਡ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਦੁਖਣ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਪਤੰਦਰ ਸਿੱਧਾ ਹੀ ਬੋਲਦਾ

ਬਲੂ ਮੋਟੂ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖ ਢਿੱਡ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਦੁਖਣ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਪਤੰਦਰ ਸਿੱਧਾ ਹੀ ਬੋਲਦਾ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਜ਼ਮਾਨੇ ਵਿਚ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਟਿਕਟੌਕ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਕਾਫ਼ੀ ਅਜਿਹੀਆਂ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਨਹੀਂ ਅਤੇ ਇਕ ਬੱਚੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੁਨਰ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਤੇ ਉਹ ਅਰਸ਼ਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੀ ਸਫ਼ਰ ਸਿਰਫ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਅਕਾਊਂਟਾਂ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਹੀ ਇਸ ਮੁਕਾਮ ਤਕ ਪਹੁੰਚਿਆ ਹੈ ਰਾਤ ਨੂੰ

ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਪਾ ਤੇ ਸਵੇਰ ਤੱਕ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਣ ਦਾ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਉਦੋਂ ਹੀ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਜਨਤਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਪਿਆਰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੇਰਾਂ ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਬਲੂ ਜੋ ਕਿ ਕੱਲ੍ਹ ਦੇ ਵਿਚ ਛੋਟਾ ਪਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹਾਸੇ ਭਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਕੱਦ ਛੋਟਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੋਟਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਇਕ

ਮਖੌਲੀਆ ਪਾਤਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬਲੂ ਮੋਟੋ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਬਲੂ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰ ਲਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਬੱਲੂ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਟਿੱਚਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਦੋਂ ਡਾਂਟਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਟਿੱਚਰ ਨੂੰ ਅਪਸ਼ਬਦ ਬੋਲਦਾ ਹੈ ਤੇ ਸਕੂਲ ਚੋਂ ਭੱਜ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਇਕ ਮਾੜੀ ਗੱਲ ਵੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਹੀ ਕੰਮ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ

ਇਸ ਗੱਲ ਤੇ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੇ ਕੁਮੈਂਟ ਵੀ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਨੇ ਬੱਚਾ ਹੈ ਨਾਦਾਨ ਪਰ ਵੱਡੇ ਹੋ ਕੇ ਜਦੋਂ ਸਮਝ ਆਵੇਗੀ ਤਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨਿੱਕੀਆਂ ਨਿੱਕੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਅਸੀਂ ਕੋਸਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਬੱਲੂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਜਦ ਪਹਿਲੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਪਾਈ ਜਾਂਦੀ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *