Breaking News
Home / खबरे / ਜਿਗਰੀ ਯਾਰ ਨੇ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਹੱਸਦਾ ਵੱਸਦਾ ਪਰਿਵਾਰ, ਦੋਸਤ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨਾਲ ਬਣਾ ਲਏ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ

ਜਿਗਰੀ ਯਾਰ ਨੇ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਹੱਸਦਾ ਵੱਸਦਾ ਪਰਿਵਾਰ, ਦੋਸਤ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨਾਲ ਬਣਾ ਲਏ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ

ਦੋਸਤੋ ਜਿੱਥੇ ਜਾਰੀ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੀ ਤੋਂ ਵੀ ਅਹਿਮ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਥੇ ਹੀ ਕਈ ਵਾਰ ਦਿਲ ਤੋਂ ਵੀ ਨੇੜੇ ਦੇ ਯਾਰ ਯਾਰ ਮਾਰ ਕਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਵਾਪਰੀ ਇਕ ਘਟਨਾ ਜਿਸ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਜਿਗਰੀ ਯਾਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨਾਲ ਹੀ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧ ਬਣਾ ਲਏ ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਘਟਨਾ ਨਵਾਂਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਦੋਸਤ ਨੇ ਦੂਸਰੇ ਦੋਸਤ ਦਾ ਘਰ ਉਜਾੜ ਦਿੱਤਾ ਦੋਸਤੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਨਵਾਂ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਕ ਆਦਮੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿਚ ਇਕ ਗੁੰਮਨਾਮ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂ ਕਿਰਾਏ ਉਤੇ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਪਰ ਇਸਦਾ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਫਾਇਦਾ ਚਕਦੇ ਹੋਏ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਦੋਸਤ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਲਿਖੀ ਹੈ ਕਈ ਘੰਟਿਆਂ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜਦੋਂ ਇਹ ਸਭ ਘਟਨਾ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਹੋਇਆ ਇਹ ਜਾਨਣ ਦੇ ਲਈ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ। ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਸਭ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਹੋਈ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਵਿਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ। ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *