Breaking News
Home / खबरे / ਸੱਠ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬੁੱਢੀ ਔਰਤ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨਾ ਉਨੀ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਗਲਤ ਕੰਮ

ਸੱਠ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬੁੱਢੀ ਔਰਤ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨਾ ਉਨੀ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਗਲਤ ਕੰਮ

ਮਾਮਲਾ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਹਨੂਮਾਨਗੜ੍ਹ ਦੇ ਪਿੰਡ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਇੱਕ ਸੱਠ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹੀ ਮਾੜੀ ਨੀਅਤ ਰੱਖੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਤੇ ਮਾੜੀ ਨੀਅਤ ਰੱਖਣ ਵਾਲਾ ਉਸ ਦੇ ਪੋਤਿਆਂ ਦੀ ਉਮਰ ਦਾ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਨੀ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਹਰਕਤ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਸਭ ਦੇ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਹਨੂੰਮਾਨਗੜ੍ਹ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ

ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਵਲੋਂ ਜਿਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਬੁੱਢੀ ਔਰਤ ਦਾ ਫੋਨ ਖੋਹਿਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਸ਼ੋਹਰਤ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਆਪਣੇ ਦਿਉਰ ਕੋਲ ਜਾ ਕੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਹੀ ਸੌਣ ਦੇ ਲਈ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਪਰ ਬੁੜ੍ਹੀ ਉੱਧਰ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਆਪਣੇ ਘਰੇ ਹੀ ਜਾਏਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਦੇ ਪਸ਼ੂ ਵੀ ਹਨ ਜੇਕਰ ਉਸ ਨੂੰ

ਕੋਈ ਖੋਲ੍ਹ ਕੇ ਲੈ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਉਹ ਆਪਣੇ ਜਦੋਂ ਕਰੇ ਜਾਂਦੀ ਇਹ ਤਾਂ ਉਸ ਬੁੱਢੇ ਚਿਤਕਾਰਾ ਸਿਰ ਤੋਂ ਆਇਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਦੇ ਇਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਰੋਸੇ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨਾਲ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪੋਤੇ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੀ ਹਵਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਇਸ ਬੁੱਢੀ ਮਾਂ ਨੂੰ

ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਜਦੋਂ ਦੂਸਰੇ ਦਿਨ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਬੁੱਢੀ ਮਾਂ ਦੀ ਜਾਨ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲੈ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤਹਿਲਕਾ ਮੱਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਫਿਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਨਾਮ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਦਾ ਆਦੀ ਸੀ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਅੱਖ ਕਾਫੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਤੇ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਫਿਰ ਇਹ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਲੈ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *