Breaking News
Home / खबरे / ਪਾਈਪ ਵਿੱਚੋਂ ਨਿਕਲੇ ਠਾਹ ਠਾਹ ਨੋਟ

ਪਾਈਪ ਵਿੱਚੋਂ ਨਿਕਲੇ ਠਾਹ ਠਾਹ ਨੋਟ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਪਾਈਪ ਵਿਖਾਈ ਗਈ ਅਤੇ ਪਾਈਪ ਦੇ ਵਿਚ ਕੁਝ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੋਈ ਆਮ ਵਸਤੂ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਇਹ ਪੈਸੇ ਰੱਖੇ ਗਏ ਨੇ ਜਿਥੇ ਕਿ ਕਰਨਾਟਕਾ ਵਿੱਚ ਇੰਜਨੀਅਰ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਐਂਟੀ ਕੁਰੱਪਸ਼ਨ ਪਾਰਟੀ ਵੱਲੋਂ ਜਾਨਕੀ

ਇਸ ਈ ਬੀ ਵੱਲੋਂ ਜਦੋਂ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਵੇਲੇ ਆਰਬੀਆਈ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਾਈਪ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਤੇਰਾਂ ਲੱਖ ਬਰਾਮਦ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨੋਟਾਂ ਦੀਆਂ ਗੁੱਟੀਆਂ ਧੀ ਨਾਲ ਨਾਲ ਸੋਨੇ ਦੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੀ ਫਸਾਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਦਾ ਦਿਓ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਾਲਟੀਆਂ

ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਸੋਨੇ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਟੈਕਸ ਨਾ ਭਰਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਇੰਜਨੀਅਰ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਅਾ ਗਿਅਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਲੋਂ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਨੂੰ ਟੈਕਸ ਦੇਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਸਭ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਥੇ ਅਰਬੀ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਪਾਈਪਾਂ ਥਾਂ ਥਾਂ ਤੋਂ ਵੱਢ ਕੇ ਹੀ ਨੋਟ ਕੱਢੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਡੀਆਂ ਦੀਆਂ ਗੁੱਟੀਆਂ ਨਿਕਲ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਹਰ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਗੱਲ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਅਗਲੇਰੀ ਜਾਂਚ ਦੇ ਲਈ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *