Home / खबरे / ਖਾਲੀ ਕੋਠੀ ਦੇਖ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਸ਼ਨ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਿਆ ਕਰੰਟ

ਖਾਲੀ ਕੋਠੀ ਦੇਖ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਸ਼ਨ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਿਆ ਕਰੰਟ

ਮਾਮਲਾ ਜਲੰਧਰ ਚੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਉਹ ਉੱਠੇ ਕਿ ਖਾਲੀ ਕੋਠੀ ਦੇਖ ਕੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸ਼ਿਨ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਉਹ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਪੁਲਸ ਆਪਣੀ ਹਵਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਸਲ ਵਿਚ ਇਸ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਦੁਬਾਰਾ ਜਿੱਥੇ ਵਧੀਆ ਪਹਿਲਾਂ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਸ਼ਨ ਦਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਨਸ਼ੇ ਦੀ

ਪੂਰਤੀ ਦੇ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਮੁਹੱਲਾ ਵੀ ਉਸਤੋਂ ਸਾਰਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਸੀ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੀ ਇਹ ਘਟਨਾ ਜਿੱਥੇ ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੋਠੀ ਬਣ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਸ਼ਨ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇਸ ਮੁੰਡੇ ਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਉਸ ਕੋਠੀ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਜੋ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਸ ਦੀ ਮਾਲਕਣ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਉਸਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਦੱਸ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਦੁਆਰਾ

ਆਪਣੇ ਮਕਬਰਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਇਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੋਰ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਚੋਰੀ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਤੇ ਉਹ ਫਿਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਹ ਵੀ ਚੋਰੀ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ ਤੇ ਜਲਦ ਹੀ ਹੋਰ ਵੀ ਜੋ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਆ ਜਾਵੇਗਾਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਇਕੱਠੀ ਕਰ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਬਣੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਤੇ ਹੋਰ ਨਵੀਆਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਲਾਇਕ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਦੱਬ ਕੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਨਵੀਂਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਨਿਰਪੱਖ ਅਤੇ ਸਾਫ਼ ਸੁਥਰੀ ਖਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਚੰਗੀ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *