Home / खबरे / ਨਵੀਂ ਵਿਆਹੀ ਜਦ ਪਹੁੰਚੀ ਸਿੱਧਾ ਹਸਪਤਾਲ

ਨਵੀਂ ਵਿਆਹੀ ਜਦ ਪਹੁੰਚੀ ਸਿੱਧਾ ਹਸਪਤਾਲ

ਮਾਮਲਾ ਫਗਵਾੜਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਬਰਾਤ ਫਗਵਾੜਾ ਤੋਂ ਤਰਨਤਾਰਨ ਵਿਆਹੁਣ ਦੇ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਲਾੜੀ ਜਿਥੇ ਘਰੇ ਆ ਕੇ ਉਸਦੇ ਅੱਖੋਂ ਪਾਣੀ ਵਾਰ ਕੇ ਪੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਏ ਪਰ ਲਾੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰੀ ਬਰਾਤ ਹੀ ਉਸ ਵੇਲੇ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੀ ਏ ਮਾਮਲਾ ਸੁਣ ਚ ਕਾਫ਼ੀ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਏ ਕਿਉਂਕਿ ਲਾੜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਕਿਉਂ ਪਹੁੰਚੀ

ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਵਿਆਹ ਕੇ ਲਾੜਾ ਲਾੜੀ ਆਪਣੇ ਘਰੇ ਆ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਚਾਨਕ ਚਹੇੜੂ ਘੋਲੇ ਕਾਰ ਦਾ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਹੋ ਜਾਣ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਬਰਾਤੀ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਦੀ ਨਾਲ ਹੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਸਦਰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਪੰਜ ਮੈਂਬਰ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਦੋ ਦੀ

ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਹੈ ਪਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੱਟਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਗੀਆਂ ਤਾਂ ਕੁਝ ਕਦੇ ਸੱਟਾਂ ਥੋੜ੍ਹੀਆਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੱਗ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਉੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਪੰਜ ਮਰੀਜ਼ ਆਏ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਤੇ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ

ਇਲਾਜ ਕਰੇ ਜਾਰੀ ਨੇ ਐਕਸਰੇ ਵੀ ਕਰਵਾ ਲਏ ਗਏ ਨੇ ਤੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੱਟਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਗੀਆਂ ਪਰ ਦੋ ਜੋ ਬਿਲਕੁਲ ਠੀਕ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਡਿਸਚਾਰਜ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਏ ਤੇ ਬਾਕੀ ਤਿੰਨ ਨੂੰ ਸਾਡੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਵਿਆਹ ਵਾਲਾ ਮਾਹੌਲ ਜਿੱਥੇ ਸਾਡੇ ਲਈ ਰੌਣਕਾਂ ਭਰਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜੇਕਰ ਇਸ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਖਬਰ

ਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਹੋਰ ਸਮਾਗਮ ਹੋਵੇ ਉਸ ਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਹੀ ਅਰਦਾਸ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਠੀਕ ਠਾਕ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਸਾਧਨ ਕਾਫੀ ਵਧ ਗਏ ਨੇ ਤੇ ਸਾਧਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਤਕਨੀਕੀ ਖਰਾਬੀ ਆਉਣ ਕਾਰਨ ਇਹ ਭਾਣਾ ਵਾਪਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *