Home / खबरे / ਦਿੱਲੀ ਚ ਮੀਂਹ ਕਰਕੇ ਰੁੜਿਆ 5 ਸਾਲ ਦਾ ਬੱਚਾ 18 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਹਾਲਤ ਚ ਮਿਲਿਆ

ਦਿੱਲੀ ਚ ਮੀਂਹ ਕਰਕੇ ਰੁੜਿਆ 5 ਸਾਲ ਦਾ ਬੱਚਾ 18 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਹਾਲਤ ਚ ਮਿਲਿਆ

ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੀਂਹ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਮਾਂ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਖੋਲ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਭੇਜ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਕੋਲ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਜਾਣ ਲੱਗਿਆਂ ਹੀ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਾਰਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਬੱਚੀ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੀ ਛੱਤਰੀ ਕੱਢ ਕੇ ਰਾਸ਼ਟਰ ਲੈਦੇ ਲਈ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਰਾਸ਼ਨ ਲੈਣ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਛਤਰੀ ਉਸ ਦੇ ਹੱਥ ਚੋਂ ਛੁੱਟ ਜਾਂਦੀ ਏ

ਤੇ ਉਹ ਫੜਦਾ ਫੜਦਾ ਜਦੋਂ ਨਾਲੇ ਦੇ ਕੋਲ ਜਾ ਪੈਂਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਪੈਰ ਤਿਲਕ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਉਹ ਨਾਲੇ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਮਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸੌਰਭ ਹਰੇ ਤੱਕ ਘਰੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਤਾਂ ਉਹ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਤੋਂ ਪੁੱਛਣ ਜਾਂਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉੱਥੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਜਦੋਂ ਨਾਲੇ ਤੇ ਪਏ ਉਸ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਵੇਖਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਇਹ ਯਕੀਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪੁੱਤ ਇਸ ਨਾਲੇ ਵਿਚ ਡਿੱਗ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਛੱਤਰੀ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਉੱਥੇ ਪਏ ਸਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਰੈਸਕਿਊ ਟੀਮਾਂ ਲਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਛੱਤੀ ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਸਥਾਨਾਂ ਨਿਕਲਣਾ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਸੌਰਭ ਨਹੀਂ ਮਹਿਲਾ ਸੌਰਭ ਦੀ ਭਾਲ ਲਗਾਤਾਰ ਉੱਤੇ ਮਾਤਾ

ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਅਚਾਨਕ ਉਹ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਲਖਨਊ ਇੱਕ ਵਿਆਹ ਦੇ ਲਈ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਰਸਤੇ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਡੀ ਦਾ ਇਕ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਇਕ ਬੱਕਰੀ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੱਕਰੀ ਦੀ ਜਾਨ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਵੀ ਦਰਜ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਉਥੇ ਤੇਈ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਸੌਰਭ

ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਹੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਜੋ ਕਿ ਉਸਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਸਾਡਾ ਮੁੰਡਾ ਹੈ ਪਰ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਛੁਟਕਾਰਾ ਦਿਵਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਮਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਹੋਸ਼ ਦਾ ਮੁੰਡਾ ਸੌਰਵ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੈਰ ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਖ਼ਾਨ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਪੱਕਾ ਹੀ ਬਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਤਾਂ ਸੌਰਵ ਹੈ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸੌਰਵ ਦੇ ਜਨਮ ਦੇ ਪ੍ਰਮਾਣ ਪੱਤਰ ਵੀ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *