Breaking News
Home / खबरे / ਪਥਰੀ ਦਾ ਸਿਰਫ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀ ਇੰਜ ਹੋਵੇਗਾ ਇਲਾਜ

ਪਥਰੀ ਦਾ ਸਿਰਫ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀ ਇੰਜ ਹੋਵੇਗਾ ਇਲਾਜ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਹਰ ਯੂਪੀ ਤੀਕ ਆਦਿਤਿਆ ਵੈਦ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਨ ਹੋ ਜਾਵਾਂਗੇ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਫੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਡਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਥੇਰੇ ਕੰਮ ਲੈਂਦੀ ਅਤੇ ਸੰਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਦਰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸਹਿਣ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਇਸ ਵੈਦ ਦੇ ਦੁਆਰਾ

ਸਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਤਰੀਕਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਟੀਕੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਸਾਨੂੰ ਆਰਾਮਦੇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਟੀਕੇ ਦਾ ਅਸਰ ਇੰਨਾ ਛੇਤੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਜਿੰਨਾ ਛੇਤੀ ਇਸ ਵੇਦ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸੀ ਗਈ ਗੰਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਘਰੇ ਕੋਈ ਵੀ ਦਾਲ ਦੀ ਇਕ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਮਿਡਲ ਫਿੰਗਰ ਅਤੇ ਰਿੰਗ ਫਿੰਗਰ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਜਿੱਥੇ ਸਾਡਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਪੁਆਇੰਟ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਪੱਥਰੀ ਦੇ

ਦਰਦ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਠੀਕ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਇਕ ਦਾਣਾ ਆਪਣੀ ਉਂਗਲ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਰੱਖ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪੱਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਲਓ ਤੇ ਚੇਪੀ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਦਿਵਾਵਾਂਗੇ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਪੱਥਰੀ ਦਾ ਦਰਦ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਚ ਗੁਰਦੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਵੀ ਨਿਕਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ

ਇਕ ਅਜੇਹੀ ਫਾਰਮੂਲੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਕਿਸਾਨ ਨੂੰ ਦਰਦ ਤੋਂ ਹੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੀ ਪਥਰੀ ਕਿਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਹੈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਦੱਸੇ ਗਏ ਫਾਰਮੂਲੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣ ਲਵੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਹ ਗਾਂ ਅੱਗੇ ਦੱਸ ਸਕਦੀਆਂ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਇਹ ਅਸਰ ਟੀਕੇ ਤੋਂ ਵੀ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਨੂੰ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *