Home / खबरे / ਧੀ ਦੇ ਲਈ ਮਾਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕੀ ਕਰੋਗੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਸਲਾਮ

ਧੀ ਦੇ ਲਈ ਮਾਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕੀ ਕਰੋਗੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਸਲਾਮ

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪਠਾਨਕੋਟ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਆਪਣੇ ਦੋ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮੁਖੀ ਫ਼ਰੀਦਾਬਾਦ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਚਲੇ ਜਾਣ ਮਗਰੋਂ ਉਸ ਦਾ ਘਰ ਦਾ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਕਾਫੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਦੋਵੇਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਉਣਾ ਵੀ ਕਾਫੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਦੇ ਉਹਨੂੰ ਤਰਲੇ ਮਾਰੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਵਾਲੀ ਨੌਕਰੀ ਨੂੰ ਹੀ ਅਪਣਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਫੈਕਟਰੀ ਜਾਂ ਕੰਪਨੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ

ਉੱਥੇ ਹੀ ਨੌਕਰੀ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਰਹਿਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਪਠਾਨਕੋਟ ਦੇ ਵਿਚ ਦੋਵੇਂ ਕੁੜੀਆਂ ਪੜ੍ਹ ਰਹੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਹ ਦੋ ਹਜਾਰ ਉਨੀ ਦੇਵੇ ਉੱਥੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਪਾਬੰਦੀ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪਾਬੰਦੀ ਵੀ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਬਣਦੀ ਹੈ ਤੇ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਇਸ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਹਰੇਕ ਚੀਜ਼ ਇਕ ਦਿਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਧਿਆਨ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ

ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਆਉਣ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇਸ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਦੇ ਵਿਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਘਰਵਾਲਾ ਦੁਬਾਰਾ ਵਾਪਸ ਆ ਗਿਆ ਉਹ ਇਸ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਿਊਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਭਵਨ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਆਉਣਾ ਜਾਣਾ ਲੱਗਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਔਰਤ ਦੀ ਕੁਡ਼ੀ ਚੌਦਾਂ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲ

ਪੜ੍ਹਨ ਦੇ ਲਈ ਬੁਲਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਅਕਸਰ ਹੀ ਪਵਨ ਤੇ ਉਹ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਜਾਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਅਕਤੂਬਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਦੇ ਵੇਗ ਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਭਵਨ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਹੀ ਚੌਦਾਂ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਕੋਲ ਘਰੇ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਪੱਕਾ ਇਰਾਦਾ ਕਰ ਕਿਊਂ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਦਾ ਪੂਰਾ

ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਵੱਲੋਂ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਕੁੜੀ ਫਿਰ ਵੀ ਆਖ਼ਰੀ ਦਮ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੀ ਜਦੋਂ ਉਸਦੀ ਮਾਂ ਘਰੇ ਆਉਂਦੀਆਂ ਪਵਨ ਚਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਕੋਲ ਸਭ ਕੁਝ ਦੱਸ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਮਾਂ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਨਿਕਲ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਉਹ ਭਵਨ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ

ਪਵਨ ਵੀ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਹ ਦੋਨੋਂ ਘੁੰਮਣ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਉਹ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਸੈਕਟਰ ਵਿੱਚ ਸੁੰਨਸਾਨ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੂੰ ਮੇਰੀ ਇੱਕ ਗੱਲ ਮੰਨੇਗਾ ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹਾਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਹੋ ਉਸ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਗੋਲੀਆਂ ਖਾਣ ਦੇ ਲਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਗੋਲੀਆਂ ਪਵਨ ਵੱਲੋਂ ਖਾਧੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਉਹ ਬੇਸੁੱਧ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਪਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਕ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਤੇ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਉਹ ਪੈਟਰੋਲ ਛਿੜਕ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਜਾਨ ਲੈ ਲੈਂਦੀ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *