Breaking News
Home / खबरे / 17 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬੱਚੀ ਦੀ ਦਰਦਨਾਕ ਕਹਾਣੀ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਹੀ ਕੀਤਾ ਗਲਤ ਕੰਮ

17 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬੱਚੀ ਦੀ ਦਰਦਨਾਕ ਕਹਾਣੀ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਹੀ ਕੀਤਾ ਗਲਤ ਕੰਮ

ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਇਸ ਕਲਯੁੱਗ ਦੇ ਜ਼ਮਾਨੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਕੁਝ ਵੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਧੀ ਜਾਂ ਭੈਣ ਹੀ ਵੇਖੀ ਜਾਰੀ ਸਗੋਂ ਉਸਦੇ ਵੱਲ ਗੰਦੀਆਂ ਨਿਗ੍ਹਾ ਨਾਲ ਲਗਾਤਾਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਚਿੱਠੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪੁਲੀਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਰੋ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਮਾਮਲਾ ਉਸਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਦੀ

ਵੀ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਉਹ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪੁੱਛਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਿਨ ਕੀ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਕੁੜੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਯੂਜਨੀ ਵੱਲ ਗੰਦੀਆਂ ਨਿਗਾਹਾਂ ਨਾਲ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਿਤਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬੇਟੀ ਹੁਣ ਤੂੰ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੀ ਹੋ ਗਈਆਂ ਮੋਟੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਮੇਰੇ ਫੋਨ ਦੇ ਵਿਚ ਗੰਦੀ ਵੀਡੀਓ ਲਗਾ ਕੇ ਮੈਨੂੰ ਫੜਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੈਂ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਮੇਰੇ ਸਰੀਰ ਦੇ

ਵਿੱਚ ਅਜੀਬ ਜਿਹੀ ਚ ਨਾ ਹਟਣੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਮੈਂ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਬਾਪ ਨੂੰ ਫੜਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਿਰਣਾ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਇਹੀ ਤੋਂ ਗੱਲ ਦੱਸੀ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਅੰਜਾਮ ਕਾਫੀ ਬੁਰਾ ਹੋਵੇਗਾ ਦੂਸਰੇ ਦਿਨ ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਜੀ ਮੈਨੂੰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਮੈਂ ਤੈਨੂੰ ਸਕੂਟਰ ਸਿਖਾਉਂਦੀ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਜਾਵਾਂਗਾ ਤਾਂ ਉਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੈਂ ਜੰਗਲ ਚ ਰਹਿ

ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਉੱਥੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਜਾ ਕੇ ਮੂੰਹ ਕਾਲਾ ਕਰਦੇ ਨੇ ਫਿਰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਮੈਨੂੰ ਸਕੂਲ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਫਿਰ ਮੈਨੂੰ ਸਕੂਲ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਗੋਲਗੱਪੇ ਖਾਂਦੀਆਂ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ੀਲਾ ਪਦਾਰਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਮੂੰਹ ਕਾਲ਼ਾ ਕਰਦੇ ਨੇ ਇਹ ਗੱਲ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਦੱਸੀ ਤਾਂ ਭਰਾ ਵਿਮੈਨ ਹੈਵਾਨੀਅਤ ਦੀ ਨਿਗ੍ਹਾ ਨਾਲ ਵੇਖਣ ਲੱਗਿਆ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਵੀ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਮਾੜਾ ਕੀਤਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੈਂ ਇਹ ਗੱਲ ਤੈਨੂੰ ਦੱਸਣੀ ਚਾਈ ਜਤਾਏ ਨੇ ਲਾਈਨਾਂ ਗੱਲ ਬਹੁਤ ਗ਼ਲਤ ਕੀਤੀ ਤੇ ਫਿਰ ਚਾਚੀ ਨਾਲ ਆਖਰਕਾਰ ਮੈਂ ਮਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਗੱਲ ਦੱਸੀ ਜਿਸ ਨੇ ਹੁਣ ਮੇਰਾ ਹੱਥ ਫੜਿਆ ਏ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਮੈਂ ਪਹੁੰਚ ਸਕੀ ਹਾਂ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *