Home / खबरे / ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਮਿੰਨੀ ਸਕਰਟ ਚ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਵਿਖੇ ਸੋਹਣੀ ਕੁੜੀ ਵੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਕਰ ਗਈ ਕਾਰਾ

ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਮਿੰਨੀ ਸਕਰਟ ਚ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਵਿਖੇ ਸੋਹਣੀ ਕੁੜੀ ਵੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਕਰ ਗਈ ਕਾਰਾ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇਕ ਕੁੜੀ ਦੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਵਲੋਂ ਇਕ ਸੁੰਨੀ ਰਾਹ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖੜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਮੁੰਡੇ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕੁੜੀ ਤੋਂ ਦੁਬਾਰਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਲਿਫਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ ਉਸ ਨੇ ਘਰੇ ਪਹੁੰਚਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮੁੰਡਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸਦਾ ਉੱਥੇ ਜਾਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉਦੋਂ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ

ਉਸ ਦੀ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਦੇ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਹੋ ਗਈ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਥੇ ਛੱਡ ਕੇ ਚਲਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਿਫਟ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਣਗੇ ਪਰ ਇਸ ਦਾ ਗਲਤ ਮਤਲਬ ਜ਼ਰੂਰ ਜਾਏਗਾ ਪਰ ਉਹ ਫਿਰ ਵੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਪਲੇਸ ਲਿਫ਼ਟ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨਾਲ ਨਾਲ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਹੋਰ ਸਾਥੀ ਵੀ ਗੱਡੀ ਦੇ

ਆਸੇ ਪਾਸੇ ਘੇਰਾ ਪਾ ਲੈਂਦੇ ਨੇ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਨੂੰ ਜ਼ੋਨ ਅੱਠ ਨੌਜਵਾਨ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਗੈਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਫਸ ਗਏ ਹੁਣ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਹ ਕੁੜੀ ਜੋ ਅੱਗੇ ਖੜ੍ਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਗੱਡੀ ਨਹੀਂ ਚਲਾਉਣ ਦਿੰਦੇ ਉਸ ਨੂੰ ਭਰੇ ਹੋਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਿੰਨ ਗੱਡੀ ਉੱਪਰ ਛੁਪਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਲੜਕੀ

ਦੇ ਪਰੇ ਹੋ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਗੱਡੀ ਚਲਾ ਕੇ ਫਟਾਫਟ ਉੱਥੋਂ ਨਿਕਲ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਕੁੜੀ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਇੱਕ ਲੁਟੇਰੇ ਬਣੀ ਹੋਈ ਸੀ ਮਨੁੱਖ ਇੱਕ ਗਰੋਹ ਦੇ ਦਬਾਅ ਨਾਲ ਰਲੀ ਹੋਈ ਸੀ ਇਸ ਗਰੋਹ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣਾ ਕੇ ਲੁੱਟ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੋਏਗਾ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਨਾਂ ੳੁੱਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

ਸੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਹੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦੇ ਵਿਚ ਕਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੋਟ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਸਿਰਫ ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਮੈਸੇਜ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਨੇ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਰਾਹ ਜਾਂਦੇ ਕਦੇ ਵੀ ਗੱਡੀ ਨਾ ਰੋਕੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣੋ ਕਿਉਂਕਿ ਕਦੇ ਨਾ ਕਦੇ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਮੁਸੀਬਤ ਦੇ ਵਿਚ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਅਜਿਹੇ ਗਰੋਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾਰਦਾਤਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧ ਗਈਆਂ ਹਨ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *