Home / खबरे / ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਜਿਹੀ ਹਰਕਤ ਕਿ ਵੇਖ ਕੇ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਜਿਹੀ ਹਰਕਤ ਕਿ ਵੇਖ ਕੇ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਜ਼ਰੀਆ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਕੁਝ ਹੀ ਸਕਿੰਟਾਂ ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਇੰਨੀਆਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹਰੇਕ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਵੱਸ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਇੱਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਨੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ

ਅਤੇ ਦੰਗ ਹੋ ਕੇ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਅੱਗੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰਾਂਗੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੱਖ ਵੱਖ ਗਰੁੱਪਾਂ ਨੂੰ ਜੋਡ਼ਿਅਾ ਗਿਅਾ ਅਤੇ ਇਹ ਕਲਿੱਪਾਂ ਇੰਨੀਆਂ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਵੀ ਵੇਖ ਰਿਹਾ ਸਾਂ ਨਹੀਂ ਰੁਕੇਗਾ ਅਕਸਰ ਅਸੀਂ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਦੋਸਤ ਮਿੱਤਰ ਮਿਲ ਕੇ ਕੇਕ ਕੱਟਦੇ ਹਨ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਇਹੀ ਕਿ ਖਾਣ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਮਰਨ ਦੇ ਲਈ ਲਿਆਂਦੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਿਚ

ਸਸਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਾਰ ਕੇਕ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਹੀ ਕਿ ਖਾਣ ਦੇ ਲਈ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਇਸ ਕੀਕਣ ਨੂੰ ਦੂਜਾ ਤੇ ਮੜ੍ਹਿਆ ਜਾਂਦਾ ਇੱਕ ਕੇਕ ਨੂੰ ਜਗ੍ਹਾ ਦੋਸਤੀ ਵੱਲੋਂ ਬਲਦੇਵ ਵਾਲੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਗਲਤ ਗਲਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਦੂਸਰੇ ਕੋਲ ਖੜ੍ਹੇ ਨੌਜਵਾਨ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਵੱਜਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੋ ਹੁੰਦੈ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਆਹਾਂ ਸ਼ਾਦੀਆਂ ਦੇ

ਜਾਨੀਆਂ ਦੇ ਸਨ ਖਾਨ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ੌਂਕ ਰਹਿੰਦਾ ਇਹਦੇ ਸੀ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਖਾ ਕੇ ਵੇਖਦੇ ਹਾਂ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਜੋ ਕਿ ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਏ ਦਿਖਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਖਡ਼੍ਹੇ ਇਸ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਬੈਟਰੀ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਕੂਲਾਂ ਦੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਥਾਲੀ ਵਿੱਚ ਪਰੋਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆਉਂਦਾ ਏ ਤੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਥਾਲੀ ਨੂੰ

ਚਲਾ ਕੇ ਮਾਰਦੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੇਟਰ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਬੋਲਦਾ ਬੋਲਦਾ ਚੁੱਪ ਕਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੋ ਗੱਡੀਆਂ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਗੱਡੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਈਲਮ ਕਹਾਂ ਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਉਸ ਦੇ ਘੋੜੇ ਨੇ ਰਸਤਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਹ ਕੀ ਕਰੇ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤਕਨੀਕ ਅਪਣਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹ ਕੇ ਅੰਦਰ ਵੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਕੱਢੀਏ ਚੰਦਰਵਰਮਨ ਨਾਅਰੇ ਤੋਂ ਇੰਨਾ ਪਤਲਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਹ ਕਾਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਚਲਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਟਾਕੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਫਸ ਕੇ ਰਹਿ ਜਾਂਦਾ ਇਹ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਲੀ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦਾ ਮਾਲਕ ਲਹਿ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਵੇਖਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਕਾਫ਼ੀ ਹਾਸਾ ਨਿਕਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਮੁਸਕਾਨ ਆਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਵੀਡਿਓ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਗ਼ਲਤੀ ਨਾਲ ਜਾਂ ਫਿਰ ਜਾਣਬੁੱਝ ਕੇ ਵਾਇਰਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਹਸਾ ਸਕਣ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *