Breaking News
Home / खबरे / ਇੱਕੋ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਛੇ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਗ਼ਲਤ ਅਵਸਥਾ ਚ ਪੁਲਸ ਵਾਲੇ ਵੀ ਮੀਚਣ ਅੱਖਾਂ

ਇੱਕੋ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਛੇ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਗ਼ਲਤ ਅਵਸਥਾ ਚ ਪੁਲਸ ਵਾਲੇ ਵੀ ਮੀਚਣ ਅੱਖਾਂ

ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੇਟ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੋਣਾ ਤੇ ਖੜ ਖੜ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਵੀ ਆ ਰਹੀ ਹੋਣੀ ਹੈ ਇਸ ਖੜਖੜ ਦੀ ਅੱਬਾਸ ਤੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਗੇਟ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੇ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਗੇਟ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਪੁਲੀਸ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਗੇਟ ਫੈਲਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਤਿੰਨ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ

ਜੋ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਜੋ ਕਿ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿਚ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਵਿਆਹੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਸੀ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੇ ਘਰਦਿਆਂ ਤੋਂ ਚੋਰੀ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਸੰਗਤ ਨਗਰ ਵਿੱਚ ਘਰ ਦੀ ਇਕ ਕੋਠੀ ਦੇ ਵਿਚ ਫੜੇ ਗਏ ਮਹਿਲਾ ਪੁਲਸ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਿੱਥੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਥੇ ਹੀ ਪੁਲਸ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ

ਬੰਦ ਕਰਨੀਆਂ ਪੈ ਗਈਆਂ ਤੇ ਉਹ ਵੀ ਸ਼ਰਮ ਤੋਂ ਪਾਣੀ ਪਾਣੀ ਹੋ ਗਏ ਕਿਉਂਕਿ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕੱਪੜਿਆਂ ਤੋਂ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਪੁਲਸ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਮੁਹੱਲਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

ਮੁਹੱਲਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਫਿਰ ਅੱਜ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਧੰਦਾ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇੱਥੇ ਕਈ ਨਾਬਾਲਗ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਰੋਕਣਾ ਤੁਹਾਡਾ ਫ਼ਰਜ਼ ਬਣਦਾ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅੱਜ ਫਿਰ ਇੱਥੇ ਰੇਡ ਮਾਰੀ ਗਈ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਮੁੰਡੇ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *