Home / खबरे / ਕੁੜੀ ਦਾ ਆਇਆ ਮੁੰਡੇ ਤੇ ਦਿਲ ਤਾਂ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕੰਮ

ਕੁੜੀ ਦਾ ਆਇਆ ਮੁੰਡੇ ਤੇ ਦਿਲ ਤਾਂ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕੰਮ

ਮਾਮਲਾ ਇੰਦੌਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੇ ਪੈਂਦੇ ਇੰਦੌਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੰਜ ਦੋਸਤ ਜੋਗੀ ਏਕ ਰਾਤ ਨੂੰ ਪਾਰਟੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਆਪਣੇ ਘਰੀਂ ਜਾਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕਰਦੇ ਨੇ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਆਪਣੇ ਘਰਾਂ ਵੱਲ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਪਰ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਅਤੇ ਸਤੀਸ਼ ਜਾਧਵ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਰਾਤ ਜੋ ਹੁੰਦੈ ਸੁਣ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੈ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਅਤੇ ਸਤੀਸ਼ ਨੂੰ

ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਰਸਤੇ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਗਰ ਇੱਕ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਜੋ ਕਿ ਪਲਸਰ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਤੇਈ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਅਤੇ ਦੋ ਮੁੰਡੇ ਉਸ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਨ ਲੱਗਦੇ ਨੇ ਹਸਪਤਾਲ ਨਾਲ ਗਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚਣ ਲੱਗਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਉਹ ਦਿਵਿਅੰਸ਼ੂ ਨੂੰ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ ਰਾਤ ਬਿਤਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਨੇ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਵੱਲੋਂ ਨਾਂਹ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ

ਵਿਚ ਆਪਸ ਚ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਹਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਫਿਰ ਦਿਵਿਅੰਸ਼ੂ ਦੇ ਨਾਲ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਨਸ਼ੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਦੇ ਦੋਸਤ ਸਤੀਸ਼ ਜਾਧਵ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਅਤੇ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਪੈ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜਦੋਂ ਸਤੀਸ਼ ਸਵੇਰੇ ਉੱਠਦਾ ਏ ਤੇ ਦੇਖਦਾ ਏ ਤਾਂ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਦੀ ਜਾਨ ਚਲੀ ਗਈ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਹਸਪਤਾਲ ਚ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਦੇ ਤਾਂ

ਉੱਥੇ ਉਸ ਨੇ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਸੋਂਹਦੀਆਂ ਕਿਸ਼ਤੀ ਯਾਦਵ ਵਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾਦੈਂ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨਸ਼ਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਾਂ ਯਾਦ ਨਹੀਂ ਪਰ ਲਗਾਤਾਰ ਉਹੋ ਇੱਕੋ ਬਿਆਨ ਦੇ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਇਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਆਇਆ ਸੀ

ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦ ਹੀ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾਲ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ ਚਾਰ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਆਹੀ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਸਤੀਸ਼ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਰਾਤ ਨੂੰ ਆ ਰਹੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਜੋ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਅਤੇ ਦੋ ਮੁੰਡਾ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆ ਕੇ ਸਕੂਟਰੀ ਦੇ ਨਾਂ ਜੋ ਬਾਈਕ ਲਾਉਂਦੇ ਨੇ ਦਿਲ ਦੀ ਵਿਆਜ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕੁੜੀ

ਰਾਤ ਕੱਟਣ ਦੇ ਲਈ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਕੁੜੀ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਕਿੰਨਰ ਹੁੰਦੀ ਏ ਸਕਿਨਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਾਅਦ ਚ ਆਪਣਾ ਜੈਂਡਰ ਬਦਲਾ ਕੇ ਕੁੜੀ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜਿਸ ਦਾ ਨਿਕਾਹ ਹੋ ਗਿਆ ਏ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰਵਾਲੇ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ

ਪਰ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਚ ਕਾਫੀ ਮਜ਼ਾ ਵੀ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਰਾਤ ਵੀ ਉਸ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ੂ ਆਪਣੀ ਰਾਤ ਬਿਤਾਉਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਪਰ ਦਿਵਿਆਂਸ਼ ਨੇ ਜਦੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਹਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *