Home / खबरे / ਕਿਰਾਏਦਦਾਰ ਨੂੰ ਮਾਲਕਣ ਤੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ ਤੇ ਕੀਤਾ ਗਲਤ ਕੰਮ

ਕਿਰਾਏਦਦਾਰ ਨੂੰ ਮਾਲਕਣ ਤੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ ਤੇ ਕੀਤਾ ਗਲਤ ਕੰਮ

ਮਾਮਲਾ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਆਪਣੇ ਘਰ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰ ਇਕ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਇਕ ਕਿਰਾਏ ਤੇ ਮਕਾਨ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਔਰਤ ਦਾ ਮਕਾਨ ਕਿਰਾਏ ਤੇ ਲੈਂਦੇ ਉਹ ਵਿਧਵਾ ਹੁੰਦੀਆਂ ਤੇ ਉਸਦੇ ਤਿੰਨ ਬੱਚੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਅਤੇ ਇਕ ਮੁੰਡਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਵੱਡੀ ਕੁੜੀ ਦੀ ਉਮਰ ਇੱਕੀ ਸਾਲ ਦੀ ਛੋਟੀ ਕੁੜੀ ਦੀ ਉਮਰ

ਵੀਹ ਸਾਲ ਦੀ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਕਿਰਾਏਦਾਰ ਸੁਭਾਸ਼ ਨਾਮ ਦਾ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਪਹਿਲਾ ਮਾਲਕਣ ਦੇ ਉੱਪਰ ਫਿਦਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਸ਼ਕੀਰਾ ਨਾਮ ਦੀ ਇਸ ਮਾਲਕਣ ਦੇ ਉੱਪਰ ਫਿਦਾ ਹੋਇਆ ਸੁਭਾਸ਼ ਜਾਧਵ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਅਕਲ ਟਿਕਾਣੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਏਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘੁਲ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਦਿਨ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰ ਬੈਠਦੇ ਨੇ ਸ਼ੌਕੀਨਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਸੁਭਾਸ਼ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵੰਨੀਓਂ ਪੂਰੇ ਵਾਅਦੇ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਲਈ ਹਾਂ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਉਮਰ ਅਠਾਈ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਉਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਹੋਰ ਕੁੜੀ ਵੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਦੀ ਛੋਟੀ ਕੁੜੀ ਨੂਰੀ ਤੇ ਅੱਖ ਰੱਖਦਾ ਏ ਨੂਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ

ਤੇ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਮਿੱਠੀਆਂ ਮਿੱਠੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜਾਲ ਚ ਫਸਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਵੱਡੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਕਦੋਂ ਪਿਆਰ ਤੇ ਕਦੋਂ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਤਾਂ ਅਕਸਰ ਇਸ ਵਾਸਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾਲ ਵਾਲੇ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੇਚਣ ਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਉਸਨੂੰ ਮੰਜੂ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਅਤੇ ਉਹ ਉਸ ਔਰਤ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਪ੍ਰੇਮ ਕਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਉਸ ਦੇ ਸਿਰ ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਭੱਜ ਕੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਉਹ ਘਰ ਤੋਂ ਗਾਇਬ ਰਹਿੰਦਾ ਏ ਤੇ ਫੇਰ ਆਪਣੀ ਉਂਕਾਰ ਬਾਰਕ ਸ਼ਕੀਨਾ ਕੋਲ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਸਕੀਨਾ ਜਦੋਂ ਘਰ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਦੀ ਅਤੇ ੳੁਸਦੇ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ

ਮਾਂਗ ਵਿੱਚ ਸੰਧੂਰ ਪਡ਼੍ਹ ਕੇ ਭਰ ਕੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਸ ਦੀਆਂ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਵੀ ਵੇਖ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹਰਾਉਣ ਰਹਿ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਉਹ ਤਿੰਨੇ ਮਾਵਾਂ ਦੀਆਂ ਜਦੋਂ ਆਪਸ ਚ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤਿੰਨਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਹੀ ਪਹਿਨੀ ਸੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਦੁਪਹਿਰ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਮੰਜੂ ਦੇ

ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਮੰਜੂ ਕਮਰਾ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੰਦੀ ਉਸ ਨੂੰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਉਸ ਦੀ ਮਕਾਨ ਮਾਲਕਣ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕੋਈ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਕੀ ਹਸ਼ਰ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਦੋਨਾਂ ਕੁਡ਼ੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਇੱਥੇ ਮਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦਾ ਕੰਮ ਤਮਾਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਇਹ ਕੰਮ ਤਮਾਮ ਕੈਂਚੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਸੁਭਾਸ਼ ਘਰੇ ਆਉਂਦਾ ਏ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸੁਭਾਸ਼ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਵਿੱਚ ਪਾ ਕੇ ਹੁੱਜਤਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਸ਼ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦਾ ਵੀ ਕੰਮ ਤਮਾਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਬੇਟੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਸੀ ਮਾਰ ਸਕਦੀਆਂ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੁੱਤ ਜਦੋਂ ਕਾਰੇ ਆਉਂਦੈ ਤਾਂ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਅਤੇ ਦੋਨੋਂ ਬੱਚਿਆਂ ਉਸਦੇ ਕੋਲ ਬੈਠੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਤੇ ਫਿਰ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *