Breaking News
Home / खबरे / ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਮਾੜੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਸਕੂਲੀ ਬੱਸ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਹੀ ਨਾਲ ਵਾਪਰਿਆ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਮਾੜੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਸਕੂਲੀ ਬੱਸ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਹੀ ਨਾਲ ਵਾਪਰਿਆ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ

ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਸ ਦੀ ਵਿਕਟ ਸਾਡੇ ਨਾਮ ਨੂੰ ਤੇ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵੀ ਜਾਨ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਹਾਦਸੇ ਸਾਡੀ ਇਕ ਨਿੱਕੀ ਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਜਾਂ ਦੂਸਰੇ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੀ ਕਰ ਕੇ ਵੀ ਵਾਪਰ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਹਾਦਸੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੀ ਖਰਾਬੀ ਵਜੋਂ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਮਾਲਾ ਸੋਨੀ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਸਕੂਲੀ ਬੱਸ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ

ਪੁਜਾਰੀ ਦੇ ਤਹਿਤ ਸਕੂਲ ਬੱਸ ਦੇ ਨਾਨਕ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਾੜੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਕਈ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਇਸ ਚ ਜਾਨ ਵੀ ਚਲੀ ਗਈ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਥੇ ਟੂ ਅਮੈਰਿਕਾ ਦੇ ਇਕ ਸਕੂਲ ਯੂ ਕੇ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਪੂਰਵੀ ਪੈਨਸਿਲਵੇਨੀਆ ਵਿਚ ਇਕ ਬੱਸ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੁੰਦੀ ਹੋਈ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ

ਹੱਥ ਅਫ਼ਸੋਸ ਵਾਪਰਿਅਾ ਜਦੋਂ ਮਿਡਲ ਸਕੂਲ ਦੇ ਉਣੱਤੀ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਬੱਸ ਸਕੂਲ ਵੱਲੋਂ ਜਾਰੀ ਇਸ ਦਾ ਸਮੇਂ ਇਹ ਬੱਸ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸੜਕ ਤੋਂ ਬੱਸ ਫਸਣ ਨਾਲ ਅਤੇ ਬੱਸ ਦੇ ਪਲਟਣ ਕਾਰਨ ਉਕਤ ਬੱਸ ਨਦੀ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਚੁਕਾਉਂਦੀਆਂ ਜੇ ਸੋਚ ਬੱਸ ਦੇ ਡਰਾਈਵਰ ਸਮੇਤ ਤੇਰਾਂ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ਖਮੀ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਕਤ ਭਰਤੀ

ਕਰਾਂਗੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਗਾਤਾਰ ਬਚਾ ਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੁਰੰਤ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਅਤੇ ਬੱਸ ਨੂੰ ਨਦੀ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹਰੇਕ ਕੋਈ ਵੀ ਹੋਰ ਪੁਖਤਾ ਸਬੂਤ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਈ ਕਿ ਇਹ ਬੱਸ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਦੀ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗੀ ਉਥੇ ਹੀ ਜਾਂਚ ਅਧਿਕਾਰੀਅਾਂ ਨੂੰ ਬੱਸ ਦੇ ਡਰਾਈਵਰ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਜਾਰੀ ਸਕੂਲ ਕੋਹੀ ਡਰੱਗ ਲਏ ਜਾਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਵੀ ਜਾਂਚ ਹੋਵੇਗੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *