Home / खबरे / ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਭਾਰਤ ਛੱਡ ਹੁਣ ਖਿੱਚੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਜਾਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ

ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਭਾਰਤ ਛੱਡ ਹੁਣ ਖਿੱਚੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਜਾਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ

ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਕਰਦੀਆਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਖਾਤਿਰ ਜੇਕਰ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਅਖਬਾਰ ਮਿਡਡੇ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੰਬਾਨੀ ਪਰਿਵਾਰ ਜਿਹੜਾ ਬੜੀ ਜਲਦੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੇ ਵਿਚ ਛਟਪਟਾਉਣ ਵੱਡੇ ਤੇ ਬਕਿੰਘਮਸ਼ਾਇਰ ਦੇ ਸਟਾਕ ਪਾਰਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਘਰ ਨਵੇਂ ਘਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਚਿਡ਼ੀਆ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਨਵੇਂ ਘਰ ਦੀ ਕੀਮਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਸਾਰੀ ਲਗਪਗ ਪੰਜ ਸੌ ਬੱਨਵੇ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ

ਅਤੇ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦਾ ਨਵਾਂ ਘਰ ਤਿੰਨ ਸੌ ਕਿੱਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਘਬਰਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਇਸ ਨਵੇਂ ਘਰ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਅਲੱਗ ਤੋਂ ਸੜਕ ਵੀ ਜੜਿਆ ਉਹ ਬਣ ਗਈਆਂ ਪਾਰਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦਾ ਹੈ ਲਗਪਗ ਉਨੰਜਾ ਕਮਰਿਆਂ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹਰ ਛੋਟੀ ਵੱਡੀ ਸੁਵਿਧਾ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇਗੀ ਘਬਰਾਈ ਤੋਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕੇਸ ਕਰਦੇ ਲਈ

ਨਵੀਂ ਸੜਕ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਜਿਹੜੀਆਂ ਉਹ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਅਤੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮੰਦਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮੰਦਰ ਦਾ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਚੜ੍ਹਾਇਆ ਉਹ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਵਿਚ ਸਥਿਤ ਘਰ ਅਤੇ ਦਫ਼ਤਰ ਦੇ ਅਵਾਂਗ ਹਿਜੜਾ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜੜਾ ਮੰਦਿਰ ਬਣਾਇਆ ਉਸ ਦੇਵਾਂਗੀ ਇਹ ਮੰਦਿਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਉਹ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਮੂਰਤੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ

ਰਾਜਸਥਾਨ ਤੋਂ ਸਪੈਸ਼ਲ ਧਾਰਮਿਕ ਮੂਰਤੀਆਂ ਚਿੜੀਆਂ ਨੇ ਉਹ ਮੰਗਵਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਨੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਲਈ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਘਬਰਾਏ ਵੀ ਆ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਚੜ੍ਹਿਓ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਤੇ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੇ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਤੂੰ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਦੇ ਪੱਛਮੀ ਰਹਿਣਗੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਸੇ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਰਹਿਣਾ ਸੀ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਿਰ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੇ ਸਟਾਪ ਪਾਰਕ ਦੇ ਦੋ ਸੌ ਏਕੜ ਜਗ੍ਹਾ ਖ਼ਰੀਦੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਪਰੈਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਘਰ ਤਿਆਰ ਹੋ ਕੇ ਉਥੇ ਜਾਣ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਆਫ਼ੀਸ਼ੀਅਲ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵੀ ਅਜੇ ਤੱਕ ਸਾਂਝੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *