Breaking News
Home / खबरे / ਔਰਤ ਜ਼ੀਰੋ ਹੋ ਯੂਰੋ ਸੀਤ ਬਿੰਦੂ ਵੀ ਰਹੇਗੀ ਔਰਤ ਉਮੀਦਾਂ ਲੋਕ ਪਹੁੰਚੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਅਦਾਕਾਰ ਅੱਗੋਂ ਦੇਖੋ ਜੋ ਹੋਇਆ

ਔਰਤ ਜ਼ੀਰੋ ਹੋ ਯੂਰੋ ਸੀਤ ਬਿੰਦੂ ਵੀ ਰਹੇਗੀ ਔਰਤ ਉਮੀਦਾਂ ਲੋਕ ਪਹੁੰਚੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਅਦਾਕਾਰ ਅੱਗੋਂ ਦੇਖੋ ਜੋ ਹੋਇਆ

ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਗੁਲਾਟੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਹਰ ਵਿਸ਼ੇ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਯੂ ਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੇ ਜਨਤਾ ਦੇ ਰੂਬਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਕੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਬਾਰਡਰ ਤੇ ਚੰਗੀ ਭਰਨੀ ਵੀ ਬਾਰੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਰੂਬਰੂ ਕਰਾਇਆ ਗਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਔਰਤ ਜੋ ਕਿ ਬੇਵੱਸ ਅਤੇ ਲਾਚਾਰ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਜੋ ਕਿ ਅੱਠ

ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੀ ਗਰਭਵਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਘਰੋਂ ਹੀ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਜੋ ਕਿ ਬਾਹਰ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਰੋ ਰਹੀ ਸੀ ਤੇ ਬਾਹਰ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਹੀ ਰਾਤਾਂ ਕੱਟਣ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਹੁਰਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢੀ ਗਈ ਇਸ ਧੀ ਦਾ ਹੁਣ ਕੋਈ ਵੀ ਸਾਰ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਹੈਲਥ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਤੱਕ ਗੱਲ ਪਹੁੰਚੀ ਜਦੋਂ ਉਹ

ਮਹਿਲਾ ਉਸ ਗਰਭਵਤੀ ਔਰਤ ਤਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਸਦੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਥਾਣਿਆਂ ਵਿਚ ਗੱਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਓਮਨੀ ਸ਼ੱਕ ਲਾਟੀ ਕੋਲ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਹਰ ਇੱਕ ਦੇ ਮਸਲੇ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਦੇ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਮਲੇਸ਼ੀਆ ਬਲਾਟੀ ਦੇ ਦਫ਼ਤਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ

ਨੂੰ ਇੱਕ ਹਰਿਆਣੇ ਤੋਂ ਆਈ ਮਾਂ ਅਤੇ ਧੀ ਮਿਲਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲ੍ਹਾਟੀ ਕਹਿੰਦੀਆਂ ਕਿ ਅੌਰਤ ਜ਼ੀਰੋ ਹੈ ਰਹੇਗੀ ਤੇ ਔਰਤ ਔਰਤ ਜ਼ੀਰੋ ਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹਰ ਕਿਸੇ ਪਾਸੇ ਅਵਾਜ਼ ਚੁੱਕੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਮਹਿਰਾ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਦਬਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦੇ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿਚ ਦੇਖਣਾ ਪਵੇਗਾ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਹੁਣ ਸਾਰ ਲੈਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਮਹਿਲਾ ਅੱਗੇ ਆਈ ਅਤੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਹੋਰ ਅੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਮਿਲਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *