Home / खबरे / ਅਮੀਰ ਲੜਕੀ ਜਦੋਂ ਅਚਾਨਕ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਜੋ ਹੁੰਦਾ

ਅਮੀਰ ਲੜਕੀ ਜਦੋਂ ਅਚਾਨਕ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਜੋ ਹੁੰਦਾ

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਕਹਾਣੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾਰੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵੀ ਯਕੀਨੀ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਅਮੀਰ ਲੜਕੀ ਦੇ ਵਲੋਂ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰੀਂ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਬੰਦਾ ਅਮੀਰ ਹੁੰਦੈ ਬੰਦੇ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਕਾਫੀ ਫਿੱਕੇ ਪੈ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਐਮੀ ਨਾਮ ਦੀ ਕੁੜੀ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੇ ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਵਿਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ

ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਵਿਹਲੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਦੋਸਤ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅੱਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਸ਼ਹਿਰ ਜਾ ਕੇ ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਿਤੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਘਰੇ ਆਉਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਕ ਦਿਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੀਆਂ ਗਲੀਆਂ ਘੁੰਮਦੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਭਿਖਾਰੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਜਿਥੇ

ਕਿ ਭਿਖਾਰੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਤੋਂ ਟਾਈਮ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਪਰ ਅਮੀਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਟਾਈਮ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਤੇ ਸੋਚਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਏਡਾ ਵੱਡਾ ਟਾਈਮਪੀਸ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਕਿਉਂ ਟਾਈਮ ਪੁੱਛ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਬੋਲਦੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਪਸ ਚ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉੱਠ ਕੇ ਜਾਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ

ਇੱਥੇ ਹੀ ਮਿਲਣਗੇ ਸੈਮੀਨਾਰ ਨੂੰ ਬੜਾ ਚੰਗਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਦੁਬਾਰਾ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਜਾਂਦੀ ਐ ਤਾਂ ਬੇਬੇ ਇਕ ਨਾਮ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣਾ ਸਾਰਾ ਸੱਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਗਾਲ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੇ ਕੋਲ ਖ਼ਰਚਣ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਸੀ ਤੇ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਹ ਫਿਰ ਪੈਸੇ ਮੰਗ ਕੇ ਹੀ ਆਪਣਾ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਮੀਨਾ ਦਾ

ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਵਾਪਸ ਜਾਰੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ ਪਿਆਰੇ ਦੋਸਤ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦਾ ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿਨ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਫ਼ੋਨ ਕਰਨ ਆਉਣ ਤੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਇੰਜ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਉਸ ਦੇ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਾਂ ਦੋਸਤ ਹੋਵੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਪਿਆਰੇ ਦੋਸਤ ਦਾ ਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ਆਇਆ

ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਘਰ ਦੇ ਨੀਚੇ ਖੜ੍ਹਾ ਏ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਵਿਸ਼ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਉਹ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਨੋਂ ਉੱਥੇ ਰਹਿਣ ਲੱਗਦੇ ਹਨ ਦੋਸਤ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਮੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦੈ ਦੋਵੇਂ ਵਿਆਹੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਦੋ ਬੱਚੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਵਿਸ਼ਵੀ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਭਰਿਆ ਕਮਰਿਆਂ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਵਲੋਂ ਦਿਨੋਂ ਦਿਨ ਵਧੀਆ ਹੀ ਆਪਣਾ ਲਾਈਫਸਟਾਈਲ ਕੀਤਾ ਜਾਣ ਲੱਗਿਆ
ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *