Breaking News
Home / खबरे / ਮਾਮੀ ਭਾਣਜੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੜੀ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕਿ ਹੋਇਆ

ਮਾਮੀ ਭਾਣਜੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੜੀ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕਿ ਹੋਇਆ

ਦੋਸਤੋ ਜਿੱਥੇ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਦੇ ਲਈ ਹਰੇਕ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਪਲੈਨਿੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਥੋੜ੍ਹੇ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਬਾਹਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਲੱਖਾਂ ਡਾਲਰ ਕਮਾਏ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਲੈਂਦੀਆਂ ਜੋ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਿੰਦਣਯੋਗ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡੀ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਕੀ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਕਮੀ ਕਾਰਨ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੇ ਸਿਦਕ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਧੀਆਂ ਪੁੱਤਰ ਬਾਹਰ ਆ ਕੇ ਮਾਪਿਆਂ ਦਾ ਹਰ ਇਕ ਸੁਫਨਾ ਸਾਕਾਰ ਕਰਾਉਣਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਆਪਣਾ ਭਵਿੱਖ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਨੇ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਅਾਤ ਕਰਦੇ ਨੇ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਮਾਮੀ ਭਾਣਜੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਤਾਰ ਤਾਰ

ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਮਾਮੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਭਾਣਜੀ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਬੁਲਵਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦਾ ਜੁਰਮਾਨਾ ਭਰ ਕੇ ਛੁਡਵਾਇਆ ਵੀ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਹਫ਼ਤਾ ਡੇਢ ਹਫਤਾ ਉਹ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਏ ਤੇ ਕੰਮ ਤੇ ਲਗਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਲਗਾਤਾਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਫਿਰ ਇਹਨੇ ਜੋ ਵੀ ਸਟੋਰੀ ਬਣਾਈ ਤੇ ਘਰਵਾਲੀ ਨੇ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਬਣਾਇਆ ਤੇ ਮਾਮਾ ਆਪਣੇ ਭਾਣਜੇ ਨੂੰ ਘਰੇ ਲਿਆਇਆ ਫਿਰ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਹੁੰਦੈ ਤੇ ਜੋ ਹੱਦਾਂ ਪਾਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖ ਕੇ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *